biashara ya bajaji,toyo na bodaboda kwa dsm.

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,132
2,000
wandugu hivi bajaji huwa inalipa sh ngapi kwa siku, dereva nae analipwaje?
toyo je , inalipa sh ngapi na dereva nae analipwaje?
bodaboda je?
sio mbaya kwa wenye uzoefu mkituambia huwa zinanunuliwa bei gani.
karibuni nyote.
 

matumbo

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
7,189
1,250
Inauzwa sh milioni 4 Toyo/bajaji..kipande elfu ishirini kwa siku.dereva haumlipi anajilipa mwenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom