Biashara matangazo bana!


Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
115
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 115 160
Uswahiba upo...!!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,380
Likes
14,429
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,380 14,429 280
Tangazo lipi? Mie naona mawili tu la airtel na mzee wa upako ila ilo la tatu sio tangazo bali ni tawi-m4c with no apology.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,383
Likes
4,021
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,383 4,021 280
Mzee wa Upako anavutia sadaka
Juzi kasema ana magari ya kifahari tu na kusema hana gari la kijapan. Akawahakikishia kuwa walio mbele yake watakuwa kama yeye! Wazidi kutoa fungu la kumi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Shenzi yeye anatoa kwa nani. mijitu inashangilia tu!!
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,488
Likes
3,175
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,488 3,175 280
Juzi kasema ana magari ya kifahari tu na kusema hana gari la kijapan. Akawahakikishia kuwa walio mbele yake watakuwa kama yeye! Wazidi kutoa fungu la kumi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ****** yeye anatoa kwa nani. mijitu inashangilia tu!!
Kutumia Jina la Mungu kuiba kuna mwisho wake.
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Likes
3
Points
0
Age
30
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 3 0
nakumbuka sana eneo hilo coz ilikua njia yangu nikiwa napiga shato pori
 
Nyaubwii

Nyaubwii

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
227
Likes
1
Points
35
Nyaubwii

Nyaubwii

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
227 1 35
nakumbuka sana eneo hilo coz ilikua njia yangu nikiwa napiga shato pori
Na chakula ulikua unaenda kula riverside nini? Kwenye mchuzi unaozidi wali, hadi ukirudi hostel njaa inauma tena.
 

Forum statistics

Threads 1,263,760
Members 486,019
Posts 30,162,848