Bi kizee asafari kilometa 50 kupinga hotuba ya JK, AMUONYA ASITUMIE MADARAKA YAKE VIBAYA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi kizee asafari kilometa 50 kupinga hotuba ya JK, AMUONYA ASITUMIE MADARAKA YAKE VIBAYA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Apr 4, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,336
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    removed
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dah,mbona ya long sana mwana?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Lakini stil inareflect yanayoendelea, jamaa na cabinet hawajajirekebisha. Juzi tu tukaambiwa kuwa kila mtu atakula kwa jasho lake....
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,336
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    removed
     
Loading...