Bi Harusi Avua Nguo?

Bi Harusi Avua Nguo?

Fashion hiyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Eneo na watu wenyewe wamevaa nguo zenye "ritual colours". Unategemea nini?

Kingmairo umesema kweli ,watu wengine wana tazama kimwili lakini hizo RED COLOURS zinaimplications zake haswa katika kufanya mitambiko ya kichawi.
 
halafu inaonekana kulikuwa na Baridi, mbona huyo mwingine kavaa sweater?
 
Ukitazama vizuri hata pombe kulikuwa hakuna maana naona vijuice vya Azam wangepewa JD si wangevua zote
 
Wanaume wanapenda wanaojua mapenzi, haya oneni waoaji hasa wale mnaopenda mauno.
 
Sasa kati ya hao Bibi Harusi ni yupi? Maana naona wote wamevaa kulingana na mahali na tukio lililopo.
 
Ukitazama vizuri hata pombe kulikuwa hakuna maana naona vijuice vya Azam wangepewa JD si wangevua zote


Hii sidhani kama ni Tz, hapa ni UK, huyu dada anaishi UK, na huyu mleta mada anajua anachokifanya sidhani kama amekusudia alokita kwa sababu anajua fika huyu sio Bi Arusi, ni dada na mume wake na watoto wake, ila ndio hivo tena tumuombee kwani hakuna aliekamilika na wakati wote tunatakiwa tuombeane na hasa unapoona mwenzio anakwenda sipo ipo siku atabadilika.
 
hamumtendei haki huyu mdada hana tatizo na mtu,weye utakuwa ni kina nanihii na muendelezo wako wa kumchafua dada wa watu!
 
Back
Top Bottom