Bi Harusi Avua Nguo?

Bi Harusi Avua Nguo?

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Posts
5,546
Reaction score
1,861
SAM_3216.JPG



Hebu ipe hii picha maelezo yako!​
 
hakuwa bibi harusi,walienda harusi ya mwenzao....huyo dada huwa ana vituko anyway.
 
kwenye kitchen party ni mambo ya kawaida
 
hakuwa bibi harusi,walienda harusi ya mwenzao....huyo dada huwa ana vituko anyway.

Kwa hiyo msamiati wako umeishia hapo na wewe, VITUKO?! Kwangu mimi huyu dada ana TAAHIRA ya akili. Cha ajabu kwa binadamu tulioumbwa na Mungu, utakuta kuna mwanaume naye nati zimekatika anaoa kiruka njia wa namna hii na kuwaambia ndugu zake huyo ni mkewe, POH!

Halafu mnasema mnadhalilishwa, sijui na huyu kavalishwa hizi nguo na mwanaume au kuna sehemu inamuwasha
 
mpaka awepo?si anaonekana tu ni shankupe wa mjini aliyekomaa na majimambo!
 
Eneo na watu wenyewe wamevaa nguo zenye "ritual colours". Unategemea nini?
 
Na huu ukimwi ungekuwa haupo sijui ingekuaje hii dunia
 
Sijaona bibi harusi hapo. Hii title ilikuwa ni ya kutuvutia ili tufungue thread au?
 
Back
Top Bottom