Deadbody JF-Expert Member Joined May 30, 2015 Posts 4,291 Reaction score 6,693 May 1, 2017 Thread starter #21 Jimmy George said: Aaaaah mkuu umeniudhi tayari unanifananisha na le mutuz mm aaaaah niombe radhi kama cjalipeleka hili kwenye mahakama ya kimataifa Click to expand... Hahah mkuu naomba msamaha sana,usilipeleke kwa askofu pleaseππππ
Jimmy George said: Aaaaah mkuu umeniudhi tayari unanifananisha na le mutuz mm aaaaah niombe radhi kama cjalipeleka hili kwenye mahakama ya kimataifa Click to expand... Hahah mkuu naomba msamaha sana,usilipeleke kwa askofu pleaseππππ
Ferrenga JF-Expert Member Joined Dec 27, 2016 Posts 942 Reaction score 1,659 May 1, 2017 #22 All the best kwa wadogo zangu wa Tarakea high school..
A Atwoki JF-Expert Member Joined Aug 22, 2015 Posts 754 Reaction score 442 May 1, 2017 #23 best wishes kW wote form 6 Tanzania
Deadbody JF-Expert Member Joined May 30, 2015 Posts 4,291 Reaction score 6,693 May 1, 2017 Thread starter #24 Best wishes
PAGAMECO JF-Expert Member Joined Jul 8, 2016 Posts 1,206 Reaction score 1,238 May 1, 2017 #25 Best wishes to all form 6 Pwani
kesho kutwa JF-Expert Member Joined Dec 7, 2016 Posts 1,722 Reaction score 1,993 May 1, 2017 #26 robstunner said: Wasomi wanaongezeka na ajira hamna Click to expand... Una Uhakika?
BIGstallion JF-Expert Member Joined Sep 13, 2016 Posts 6,324 Reaction score 7,930 May 1, 2017 #27 Kiongoz mbona unaweka tabora na msalato special schools kwan feza sio special school...!?
MOI JOHN JF-Expert Member Joined Aug 15, 2013 Posts 1,735 Reaction score 1,085 May 1, 2017 #28 Ingekuwa kutakiana MITIHANI MEMA ndo kufaulu basi wengi tungefeli.