Best Friend best diss track ya kuanzia mwaka

Best Friend best diss track ya kuanzia mwaka

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Posts
16,694
Reaction score
20,655
Wana hip hop hamjambo?

Aisee hii diss ya dkk 8 ya DIZASTA VINA ni balaa, mtoto RAPCHA amechanwa mno umo ndani. Siku zingine apunguze kiherehere, maradona DIZASTA ni moto sana kwa kizazi iki kwa utunzi.

Nakushauri mpenda hip hop kama hujaiskiliza itafute usikie kilichoongelewa humu.

Rapcha ukijibu iyo umepotea, better kaa kimya.

IMG_20230109_145546.jpg
 
Wana hip hop hamjambo?

Aisee hii diss ya dkk 8 ya DIZASTA VINA
ni balaa mtoto RAPCHA amechanwa mno umo ndani

Sikuzingine apunguze kiherehere maradona DIZASTA ni moto sana kwa kizazi iki kwa utunzi

Nakushauri mpenda hip hop kama hujaiskiliza itafute usikie kilichoongelewa humu

Rapcha ukijibu iyo umepotea better kaa kimyaView attachment 2476048
Nimeisikiliza, Dizasta ni mkali balaa, kamchana chana sana Rapcha, aache malalamiko achukue hatua. Ujumbe huu ni mahususi hata kwetu sisi kama wana JF na Watanzania, tuache kulalamika - Tuchukue hatua.
 
Sema Dizasta katumia dakika 8 kujibu track ya dakika 3 iliyowadiss watu wengiwengi. Kwa maana ya mstari mahsusi wa Dizasta ulikuwa ni mmoja tu, au ndio ile tunaita COMEBACK ya nguvu?

Ila wamenifurahisha sana, wamenikumbusha miaka ya zamani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom