khuz Member Joined Jan 8, 2014 Posts 8 Reaction score 1 Jan 14, 2014 #1 ni kweli isiyofichika kuwa hakuna forum nzur yenye maadili ya kijamii kama hii. Binafc cjapata kuona. Naomba kwa member wapya kulijua hilo
ni kweli isiyofichika kuwa hakuna forum nzur yenye maadili ya kijamii kama hii. Binafc cjapata kuona. Naomba kwa member wapya kulijua hilo
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,891 Reaction score 13,884 Jan 14, 2014 #2 Karibu sana JF mjukuu..........
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,400 Reaction score 3,028 Jan 14, 2014 #3 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,194 Reaction score 111,157 Jan 14, 2014 #4 Karibu sana JF...