Best country songs

hometown

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
388
500
Mh hizi country huwa zinanipeleka kukumbuka maisha ya nyuma Sana namkumbuka marehem ccta angu mkubwa ,marehemu baba yangu na mjomba angu aliekuwa na mapenzi na sir wapwa wake pia naona Kama Ni nyimbo za kipindi Cha snow flan hivi,mi nyimbo uwa zinanipeleka kipindi flan ndio maana watu wanasema muziki unaishi(Asante I kwa kunirudisha enzi)

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mzenjibar

Senior Member
Sep 13, 2011
163
250
Mh hizi country huwa zinanipeleka kukumbuka maisha ya nyuma Sana namkumbuka marehem ccta angu mkubwa ,marehemu baba yangu na mjomba angu aliekuwa na mapenzi na sir wapwa wake pia naona Kama Ni nyimbo za kipindi Cha snow flan hivi,mi nyimbo uwa zinanipeleka kipindi flan ndio maana watu wanasema muziki unaishi(Asante I kwa kunirudisha enzi)

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika mkuu muziki unatupa kumbukumu ya watu wetu tulio ambatana nao enzi hizo pamoja na matukio mbalimbali tuliyopitia ,"everyday music can't resist"
 

Mzenjibar

Senior Member
Sep 13, 2011
163
250
Furahia
 

Attachments

  • File size
    2.8 MB
    Views
    1
  • File size
    2.8 MB
    Views
    1
  • File size
    5.8 MB
    Views
    1
  • File size
    2.8 MB
    Views
    1
  • File size
    3.8 MB
    Views
    1
  • File size
    2.8 MB
    Views
    1
  • File size
    5.8 MB
    Views
    1
  • File size
    3.4 MB
    Views
    1
  • File size
    2.1 MB
    Views
    1
  • Thanks
Reactions: Paw

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom