Best Buy To Layoff about 2,400 workers. Wabeba boksi mmepona? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Best Buy To Layoff about 2,400 workers. Wabeba boksi mmepona?

Discussion in 'International Forum' started by kmdh, Jul 7, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna wabongo waliokumbwa na msukosuko huu ombeni msaada tuwasaidie hata kwa michango. Msife na tai shingoni.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Saidia nduguzo kijijini kwenu kwanza...
     
  4. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacha masihara. Hii topic muhimu. Kama kuna wabeba boksi waliokumbwa na kimbunga hiki tuwasaidie.
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,413
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Halafu huyu bwana inaonekana upo mitaa hiyo hiyo ya hao unaowakandia kuwa wabeba box. Hao Geek Squad ilikuwa ni kampuni unayojitegemea kabla hawajanunuliwa na Best Buy, wanaweza kurudi kuwa kivyao tena kundeleza umahili wao kwenye mambo ya computer.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Saidia nduguzo kijijini kwenu wewe. Wabeba maboksi waliokumbwa na dhahma ya layoff watavuta unemployment.
     
Loading...