Benki yaposta nimeibiwa?

JEHU

New Member
May 26, 2014
4
0
Nilikopa ikabaki miezi 3 nikaongeza mkopo na kulipa ule uliobaki kwa mkopo mpya.makubaliano ilikuwa wasimamishe makato ya zamani au warejeshe hicho kiasi kila mwezi kinapoingia toka hazina.hakuna kilichofanyika.nikiuliza nakemewa kama pepo.nifanyenje?naomba msaada kwenu wana JF
 

msapinungu

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
491
225
Bwana JEHU je unakatwa mara mbili kulipa deni la zamani na jipya? au ulivyo top up walifuta deni la zamani nawewe ukapata cha juu? ni vema ukawa wazi ili upate plan B.Funguka tafadhali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom