Benki ya wanawake wameanza kuita shortilisted candidate.


M

mabereka

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
23
Points
0
M

mabereka

Member
Joined Dec 4, 2012
23 0
wadau benki ya wanawake (twb)wameanza kuita shortilist nafasi walizotangaza novemba?mwenye taarifa 2peane info.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,897
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,897 2,000
wadau benki ya wanawake (twb)wameanza kuita shortilist nafasi walizotangaza novemba?mwenye taarifa 2peane info.
Yeah_wameaanza mkuu,...ijumaa iliyopita waliita baadhi ya watu ili wafanye interview jmosi
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Yeah_wameaanza mkuu,...ijumaa iliyopita waliita baadhi ya watu ili wafanye interview jmosi
JF ni habari mwanzo mwisho!! Ukiwa na issue wewe leta hapa tu!! Ni encyclopedia ya Bongo!!! Ni google ya Bongo!!
 
M

mabereka

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
23
Points
0
M

mabereka

Member
Joined Dec 4, 2012
23 0
mkuu shortilist wameitwa ijumaa ili jumamosi wafanye interview mbona ni vigumu kwa mtu aliyeko mkoani kuwahi,acha tusubiri maybe tutaitwa na sisi hakuna kukata tamaa.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,017
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,017 2,000
Ni kweli walifanyisha Interview Jumamosi,
Nilikutana na mama mmoja canteen ya IFM akiwa anajikumbusha kumbusha vitu muhimu muda mchache kabla ya kuingia kwa Interview, Kwa mujibu wa yule mama ilikuwa inaanza saa nne asubuhi na walifanyia ofisi fulani pale maeneo ya IFM na kwamba hayo ni maandalizi pia ya Benki hiyo kufungua tawi lingine maeneo ya Kariakoo!
 
M

mabereka

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
23
Points
0
M

mabereka

Member
Joined Dec 4, 2012
23 0
Ni kweli walifanyisha Interview Jumamosi,
Nilikutana na mama mmoja canteen ya IFM akiwa anajikumbusha kumbusha vitu



muhimu muda mchache kabla ya kuingia kwa Interview, Kwa mujibu wa yule mama ilikuwa inaanza saa nne asubuhi na walifanyia ofisi fulani pale maeneo ya IFM na kwamba hayo ni maandalizi pia ya Benki hiyo kufungua tawi lingine maeneo ya Kariakoo!
ok bwana babauya thanks kwa taarifa ni pm inbox.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,897
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,897 2,000
mkuu shortilist wameitwa ijumaa ili jumamosi wafanye interview mbona ni vigumu kwa mtu aliyeko mkoani kuwahi,acha tusubiri maybe tutaitwa na sisi hakuna kukata tamaa.
Yeah_mimi ni mhanga wa hili ndio maana nimejua wameita mkuu,..unapigiwa simu ijumaa halafu usahili jumamosi..nikashindwa mkuu

They promise to come back...nawasubiri
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,203
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,203 2,000
wadau benki ya wanawake (twb)wameanza kuita shortilist nafasi walizotangaza novemba?mwenye taarifa 2peane info.
Mkuu nina-share nao floor hapa.. So kama unataka informations zozote just pm me..
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,203
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,203 2,000
wadau ni post zote wamefanyiwa interview ama wanaita kwa kila post mojamoja.
Mkuu wanasema kwa posts mpya za tawi la kariakoo hakuna yeyote ambae ameshaitwa kwenye interview..
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,203
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,203 2,000
thanks kwa taarifa,lets keep on waiting hawa jamaa wako fair sana ktk kuajiri.
Pamoja Mkuu.. Ucicite kuuliza kama umecikia kitu na unataka uhakika kuhusu hiyo..
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top