Benjamin Netanyahu akitoa hotuba baada ya Ali Larijani kuuawa na jeshi la Israeli

Benjamin Netanyahu akitoa hotuba baada ya Ali Larijani kuuawa na jeshi la Israeli

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
18,673
Reaction score
27,619
BENJAMIN NETANYAHU AKITOA HOTUBA BAADA YA ALI LARIJANI KUUAWA NA JESHI LA ISRAELI

March 17, 2026

Tafasiri ya hotuba yake.

Kinachotokea wakati wa vita ni kile kinachoitwa uthabiti (resolve) na matokeo (result).

Ndiyo, sisi tuna azma thabiti.

Tuna uimara wa chuma miongoni mwa viongozi wetu wa juu.

Tunapigania taifa letu.
Tunapigania… taifa letu.

Nguvu hii — ni nguvu ya majeshi yetu ya ulinzi, jeshi letu na watu wetu.

Msifanye kosa: tutatoa msaada wote unaohitajika, fidia na gharama nyingine zote muhimu.

Pia tutatoa mkono wa msaada kwa wananchi wa kaskazini, kama tulivyofanya wakati wa operesheni iliyopita.

Clip hii niliyoshare inaanzia hapa

Asubuhi ya leo, tulimuua Ali Larijani na tuliwaua viongozi wa IRG (kundi la wahalifu) ambao walikuwa wakieneza ugaidi mjini Tehran na kote Iran.

Pia tulimuua kiongozi wa Basij.

Hawa ni vikundi vinavyosaidia kueneza ugaidi katika miji yote ya Iran.

Tunafanya kazi kwa kutumia ndege za kivita, droni na mashambulizi ya angani ili kutikisa misingi ya utawala huo, na kutoa nafasi kwa watu wa Iran kujikomboa.
Hii haitakuwa kazi rahisi.

Lakini tukidumu, tutawapa watu wa Iran fursa ya kuchukua hatma yao mikononi mwao — pamoja na washirika wetu na nchi za Ghuba.

Bw. Trump amesema kuna uratibu kamili kati ya jeshi la Marekani na letu.

Tutawawezesha pia kuanzisha mashambulizi ya mtandaoni ili kuendelea kutikisa misingi ya utawala wa Iran.

Bado tuna mshangao na mipango mingi ambayo hatuwezi kufichua kwa sasa. Kwa upande mwingine, ni nini muhimu ili kushinda ushindi mkubwa?

Ni kuendelea kudumisha uthabiti wa chuma (steel resolve) kwa viongozi wa juu, maafisa, wanajeshi — na zaidi ya yote, wananchi wetu.

Tumedhamiria.

Tuna msimamo usiotetereka wa kushinda.

Ndiyo maana nawasihi:

Puuzeni taarifa zote za vyombo vya habari.

Hii ni historia.
Tutakuwa nguvu kubwa ya dunia pamoja na rafiki yetu mkubwa, ambaye tunapigana naye bega kwa bega dhidi ya vitisho vyote.

Ni nani mwingine ana nguvu kama zetu?
Nguvu yetu, ushirikiano wetu, uwezo wetu.
Nawasihi muendelee kuwa na uimara na ujasiri.

Nimetoa maagizo ya kuongeza fidia na pia kusaidia wakazi wa kaskazini, kama tulivyofanya wakati wa janga la corona na operesheni iliyopita.

Tutafanya hivyo tena.
 
BENJAMIN NETANYAHU AKITOA HOTUBA BAADA YA ALI LARIJANI KUUAWA NA JESHI LA ISRAELI

March 17, 2026

Tafasiri ya hotuba yake.

Kinachotokea wakati wa vita ni kile kinachoitwa uthabiti (resolve) na matokeo (result).

Ndiyo, sisi tuna azma thabiti.

Tuna uimara wa chuma miongoni mwa viongozi wetu wa juu.

Tunapigania taifa letu.
Tunapigania… taifa letu.

Nguvu hii — ni nguvu ya majeshi yetu ya ulinzi, jeshi letu na watu wetu.

Msifanye kosa: tutatoa msaada wote unaohitajika, fidia na gharama nyingine zote muhimu.

Pia tutatoa mkono wa msaada kwa wananchi wa kaskazini, kama tulivyofanya wakati wa operesheni iliyopita.

Clip hii niliyoshare inaanzia hapa

Asubuhi ya leo, tulimuua Ali Larijani na tuliwaua viongozi wa IRG (kundi la wahalifu) ambao walikuwa wakieneza ugaidi mjini Tehran na kote Iran.

Pia tulimuua kiongozi wa Basij.

Hawa ni vikundi vinavyosaidia kueneza ugaidi katika miji yote ya Iran.

Tunafanya kazi kwa kutumia ndege za kivita, droni na mashambulizi ya angani ili kutikisa misingi ya utawala huo, na kutoa nafasi kwa watu wa Iran kujikomboa.
Hii haitakuwa kazi rahisi.

Lakini tukidumu, tutawapa watu wa Iran fursa ya kuchukua hatma yao mikononi mwao — pamoja na washirika wetu na nchi za Ghuba.

Bw. Trump amesema kuna uratibu kamili kati ya jeshi la Marekani na letu.

Tutawawezesha pia kuanzisha mashambulizi ya mtandaoni ili kuendelea kutikisa misingi ya utawala wa Iran.

Bado tuna mshangao na mipango mingi ambayo hatuwezi kufichua kwa sasa. Kwa upande mwingine, ni nini muhimu ili kushinda ushindi mkubwa?

Ni kuendelea kudumisha uthabiti wa chuma (steel resolve) kwa viongozi wa juu, maafisa, wanajeshi — na zaidi ya yote, wananchi wetu.

Tumedhamiria.

Tuna msimamo usiotetereka wa kushinda.

Ndiyo maana nawasihi:

Puuzeni taarifa zote za vyombo vya habari.

Hii ni historia.
Tutakuwa nguvu kubwa ya dunia pamoja na rafiki yetu mkubwa, ambaye tunapigana naye bega kwa bega dhidi ya vitisho vyote.

Ni nani mwingine ana nguvu kama zetu?
Nguvu yetu, ushirikiano wetu, uwezo wetu.
Nawasihi muendelee kuwa na uimara na ujasiri.

Nimetoa maagizo ya kuongeza fidia na pia kusaidia wakazi wa kaskazini, kama tulivyofanya wakati wa janga la corona na operesheni iliyopita.

Tutafanya hivyo tena.
Wataeema AI
 
Watu bado wanajidanganya kwamba IRGC wanashinda. 🤣

Hebu nikupe picha ndogo ya kile wanachokiita ushindi:
Khamenei ameuawa
Larijani ameuawa
Shamkhani ameuawa
Mousavi wa Makao Makuu ya Jeshi ameuawa
Pakpour wa IRGC ameuawa
Soleimani wa Basij ameuawa
Aziz Nasirzadeh wa Ulinzi ameuawa
Asadi wa Idara ya Ujasusi ameuawa
Hossein Salami wa IRGC ameuawa
Hajizadeh ameuawa
Shekian wa Ulinzi wa Anga ameuawa
Mohammad Bagheri wa Makao Makuu ya Jeshi ameuawa
Rashid wa Kituo cha Khatam ameuawa
Shadmaneh wa Q. Khatam ameuawa
Kazemi wa Ujasusi ameuawa
Mohaghegh wa Ujasusi ameuawa
Mohrabbi wa Ujasusi ameuawa
Rabbani wa Operesheni ameuawa
Rezaeian wa Faraja ameuawa
Bagheri wa Makombora ameuawa
Shirazi wa Bit ameuawa
Qasem Soleimani ameuawa
Mohammad Reza Zahedi ameuawa
Abbas Nilforoushan ameuawa
Hossein Hemdani ameuawa
Mazafari Nia (Nyuklia) ameuawa
Jabal Ameli (Nyuklia) ameuawa
Fakhrizadeh (Nyuklia) ameuawa
Borji (Nyuklia) ameuawa
Tehrani Moghadam ameuawa
Na Israel haina mpango wa kusimama.
Kama wasingekuwa wamejengewa imani kali ya itikadi ya Kiislamu, wangeweza kukubali kushindwa.

Lakini hilo halitatokea, hivyo Israel na Marekani wataendelea kushinda.

Hii ni orodha ya kushangaza sana kwa kweli ya kuvutia kupita kiasi.

Na bado hata hatujataja viongozi wote wa Hezbollah, Hamas na Islamic Jihad waliouawa na Israel.
Hata nafasi isingetosha kuwaweka wote kwenye mchoro mmoja! 💪🇮🇱🇺🇸💥
 
N
Mind Game, Michezo ya akili

Huku viongozi wa Iran wakiwa bize kuthibitisha taarifa za Netanyahu kufa, Jeshi la Israel wakatumia hio chance kuwabamiza
Naam,Rais hatumgusi kabisa
 

Attachments

  • 6e1fb858-0512-4e42-b301-7f2e5870bbb6.png.webp
    6e1fb858-0512-4e42-b301-7f2e5870bbb6.png.webp
    68.5 KB · Views: 25
Watu bado wanajidanganya kwamba IRGC wanashinda. 🤣

Hebu nikupe picha ndogo ya kile wanachokiita ushindi:
Khamenei ameuawa
Larijani ameuawa
Shamkhani ameuawa
Mousavi wa Makao Makuu ya Jeshi ameuawa
Pakpour wa IRGC ameuawa
Soleimani wa Basij ameuawa
Aziz Nasirzadeh wa Ulinzi ameuawa
Asadi wa Idara ya Ujasusi ameuawa
Hossein Salami wa IRGC ameuawa
Hajizadeh ameuawa
Shekian wa Ulinzi wa Anga ameuawa
Mohammad Bagheri wa Makao Makuu ya Jeshi ameuawa
Rashid wa Kituo cha Khatam ameuawa
Shadmaneh wa Q. Khatam ameuawa
Kazemi wa Ujasusi ameuawa
Mohaghegh wa Ujasusi ameuawa
Mohrabbi wa Ujasusi ameuawa
Rabbani wa Operesheni ameuawa
Rezaeian wa Faraja ameuawa
Bagheri wa Makombora ameuawa
Shirazi wa Bit ameuawa
Qasem Soleimani ameuawa
Mohammad Reza Zahedi ameuawa
Abbas Nilforoushan ameuawa
Hossein Hemdani ameuawa
Mazafari Nia (Nyuklia) ameuawa
Jabal Ameli (Nyuklia) ameuawa
Fakhrizadeh (Nyuklia) ameuawa
Borji (Nyuklia) ameuawa
Tehrani Moghadam ameuawa
Na Israel haina mpango wa kusimama.
Kama wasingekuwa wamejengewa imani kali ya itikadi ya Kiislamu, wangeweza kukubali kushindwa.

Lakini hilo halitatokea, hivyo Israel na Marekani wataendelea kushinda.

Hii ni orodha ya kushangaza sana kwa kweli ya kuvutia kupita kiasi.

Na bado hata hatujataja viongozi wote wa Hezbollah, Hamas na Islamic Jihad waliouawa na Israel.
Hata nafasi isingetosha kuwaweka wote kwenye mchoro mmoja! 💪🇮🇱🇺🇸💥
Upande wa pili wazima wote
 
Wameua viongozi wengi wa Iran na bado vita inaendelea

Sasa najiuliza, malengo yao ni nini sasa kwenye hii vita?
 
Back
Top Bottom