Ben Pol: Harmonize, Sheta na Caligraph Jones wanamtongoza mpenzi wangu DM

  • Thread starter my name is my name
  • Start date
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,718
Points
2,000
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,718 2,000
Kwani huyo mmakonde ana net worth dollar ngapi?
img_20190608_104620_421-jpg.1121411
 
F

FK21

Senior Member
Joined
May 27, 2019
Messages
120
Points
225
F

FK21

Senior Member
Joined May 27, 2019
120 225
Ben Pol amesema kwa interview kuwa Harmonize, Sheta na Caligraph Jones wana slide kwa sana kwa dm ya mchumba wake Anerlisa.

Kama kawaida yenu watanzania hampendi kuona watu wanaelewana lazima muanze tabia zenu za kichawi. Sasa kila mtu anajua Ben Pol na Anerlisa ni wapenzi tena wanapendana sana eti Harmonize, Sheta wanamtongoza Anerlisa sijui wanamuonea wivu Ben Pol maana eti Anerlisa ana pesa wivu ingine ya kijinga sana.

Sasa hivi mtu kama Harmonise ni wa kumtongoza Anerlisa? sura yenyewe mbovu bodi yake ndio kabisa haielewekagi yuko kama mtu aliepata kwashiorkor ya kwa ukubwani na huyo mwingine ana macho kama mtu anayetaka kuingizwa motoni saa zote amekodoa halafu wote ni wafupiii sijui kama vinini hebu muacheni Ben Pol na Anerlisa wake wanapendana wanapendezana wale maisha yao uchawi wenu pelekeni huko huko kwenu.

Mimi naipenda sana couple ya Ben Pol na Anerlisa hawana blah blah nyingi kama sio wa Africa vile


Hao ni wajinga
 
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,363 2,000
Anerlisa anatoka katika familia ya kibilionea ya keroche ambayo ndio yenye fedha na si yeye binafsi.

harmonize ni hustler anamiliki mkwanja mrefu sana kwa sasa yani ukitaja A-list artist wa E.A kwa utajiri huwezi kumuacha harmonize kwenye top 5.
anajituma sana anafanya show hovyohovyo zinamuingizia pesa kibao na show zake ni zakukusanya vijiji.
hapa ni yeye tu.
sijaingiza utajiri wa mpenzi wake
Hata angekuwa trilionea.. Kwa ule muonekano wake abaki na Sara Mzungu tu
 
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,363 2,000
Kama wewe ulimpa akasuuza rungu tafadhali usitusemee na sie wengine,,, tatizo lenu mnaamini wanawake wote tunababaika na umaarufu,,, domo kwa mtu km mimi na umaskini wote nilionao namkataa kilaini kabisa bila kushtuka
Kwanza hata ukitokewa na Domo utahisi kudhalilishwa. Utajiuliza hivi huyu ananichukuliaje mimi. Kuna wanaume wana pesa na maarufu lakini mwanamke unajua kabisa hii takataka stahiki yake ni wanawake wasiojielewa kama kina Mobeito, Sepetunga
 
C

chamaclotus

Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
55
Points
125
C

chamaclotus

Member
Joined Apr 19, 2019
55 125
Kwanza hata ukitokewa na Domo utahisi kudhalilishwa. Utajiuliza hivi huyu ananichukuliaje mimi. Kuna wanaume wana pesa na maarufu lakini mwanamke unajua kabisa hii takataka stahiki yake ni wanawake wasiojielewa kama kina Mobeito, Sepetunga
Msenge wewe
 
H

hito

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2018
Messages
208
Points
250
H

hito

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2018
208 250
We jamaa ni muongo wewe, hivi unajua East Africa ni Kenya, Uganda na Tanzania.....

Huyu mmakonde ambaye hata nyumba yake haijaisha unataka umuweke meza moja na akina Jaguar...

Alaf Harmonize naye ajiheshimu bama, hivi kwa sura ile kama andazi lililo chacha ndo anataka aingie meza moja na Ben Pol. Saiz yake ni huyohuyo Sarah wanyefanana sura
daa mkuu hatari wenye sura mbovu mnadudisi hivi
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,016
Points
2,000
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,016 2,000
Mkuu umewapangua kisawa sawa, wabongo huwa tunapenda kushushana tuu, harmonize ana mpunga mrefu sana kwa sasa aisee, siwezi jua networth ya Huyo anelisa na huenda ana networth kubwa, issue inakuja amezipataje, mbali na miradi aliyo nayo huyo manzi ila kwa sasa konde boy anaingiza pesa ndefu kumzidi Huyo mrembo......Mtu analipwa karbia one billion for a single hit song na youtube, out of show, advertisement n.k....
Hivi wewe unautani hiyo pesa hawezi kulipwa msanii yoyote bongo mzee wasanii wenyew hawa hata viwanja wanaishia kuulizia ndo useme wanalipwa billion kwa nyimbo moja
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,919
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,919 2,000
Hivi wewe unautani hiyo pesa hawezi kulipwa msanii yoyote bongo mzee wasanii wenyew hawa hata viwanja wanaishia kuulizia ndo useme wanalipwa billion kwa nyimbo moja
Uliza YouTube watakupa habar kamili, dogo anapiga hela kama hana akli vizur
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,272
Points
2,000
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,272 2,000
Uliza YouTube watakupa habar kamili, dogo anapiga hela kama hana akli vizur
Acha uongo wewe ndo anavyowadanganya ivo youtube wanamlipa bil? Unaijua bil wewe?
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,404
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,404 2,000
Kizuri kula na nduguyo. Hataki demu wake atongozwe anadhani akina Harmonize wao watat0mbã wapi? Atulie tu, aache kuwabania wenzake.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,404
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,404 2,000
Ben Pol amesema kwa interview kuwa Harmonize, Sheta na Caligraph Jones wana slide kwa sana kwa dm ya mchumba wake Anerlisa.

Kama kawaida yenu watanzania hampendi kuona watu wanaelewana lazima muanze tabia zenu za kichawi. Sasa kila mtu anajua Ben Pol na Anerlisa ni wapenzi tena wanapendana sana eti Harmonize, Sheta wanamtongoza Anerlisa sijui wanamuonea wivu Ben Pol maana eti Anerlisa ana pesa wivu ingine ya kijinga sana.

Sasa hivi mtu kama Harmonise ni wa kumtongoza Anerlisa? sura yenyewe mbovu bodi yake ndio kabisa haielewekagi yuko kama mtu aliepata kwashiorkor ya kwa ukubwani na huyo mwingine ana macho kama mtu anayetaka kuingizwa motoni saa zote amekodoa halafu wote ni wafupiii sijui kama vinini hebu muacheni Ben Pol na Anerlisa wake wanapendana wanapendezana wale maisha yao uchawi wenu pelekeni huko huko kwenu.

Mimi naipenda sana couple ya Ben Pol na Anerlisa hawana blah blah nyingi kama sio wa Africa vile


Uuuuwiiiiiii!!! Ngachoka mimi
img-20190531-wa0043-jpeg.1123408
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top