Ben Pol: Harmonize, Sheta na Caligraph Jones wanamtongoza mpenzi wangu DM

  • Thread starter my name is my name
  • Start date
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
985
Points
1,000
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
985 1,000
Ben Pol amesema kwa interview kuwa Harmonize, Sheta na Caligraph Jones wana slide kwa sana kwa dm ya mchumba wake Anerlisa.

Kama kawaida yenu watanzania hampendi kuona watu wanaelewana lazima muanze tabia zenu za kichawi. Sasa kila mtu anajua Ben Pol na Anerlisa ni wapenzi tena wanapendana sana eti Harmonize, Sheta wanamtongoza Anerlisa sijui wanamuonea wivu Ben Pol maana eti Anerlisa ana pesa wivu ingine ya kijinga sana.

Sasa hivi mtu kama Harmonise ni wa kumtongoza Anerlisa? sura yenyewe mbovu bodi yake ndio kabisa haielewekagi yuko kama mtu aliepata kwashiorkor ya kwa ukubwani na huyo mwingine ana macho kama mtu anayetaka kuingizwa motoni saa zote amekodoa halafu wote ni wafupiii sijui kama vinini hebu muacheni Ben Pol na Anerlisa wake wanapendana wanapendezana wale maisha yao uchawi wenu pelekeni huko huko kwenu.

Mimi naipenda sana couple ya Ben Pol na Anerlisa hawana blah blah nyingi kama sio wa Africa vile


 
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2019
Messages
496
Points
500
Mayala B

Mayala B

JF-Expert Member
Joined May 13, 2019
496 500
Mkuu sasa hapa unamchamba hamonize au ben paul?
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,214
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,214 2,000
Harmonize ana pesa kumzidi anerlisa hili halina ubishi sasa labda anamtaka ili aoshe rungu tu ama ni kiki inatengenezwa harmonize na Ben paul ni washikaji sanaaaa.

Alafu khaligraphy jones sizani kama anaweza fanya hivyo hii nahisi ni kiki.


Ila huyu andunje shetta nina mashaka nae anaweza kuwa kamtaka kweli

BTW Ben paul kapotea kwenye game hakuna anaemzungumzia hana lolote sasa hivi hii nahisi ni KIKI
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
10,200
Points
2,000
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
10,200 2,000
Harmonize ana pesa kumzidi anerlisa hili halina ubishi sasa labda anamtaka ili aoshe rungu tu ama ni kiki inatengenezwa harmonize na Ben paul ni washikaji sanaaaa.

Alafu khaligraphy jones sizani kama anaweza fanya hivyo hii nahisi ni kiki.


Ila huyu andunje shetta nina mashaka nae anaweza kuwa kamtaka kweli

BTW Ben paul kapotea kwenye game hakuna anaemzungumzia hana lolote sasa hivi hii nahisi ni KIKI
Hili la Konde boy kuwa na pesa kuliko Anerlisa unalithibitisha vipi?
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,214
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,214 2,000
Hili la Konde boy kuwa na pesa kuliko Anerlisa unalithibitisha vipi?
Anerlisa anatoka katika familia ya kibilionea ya keroche ambayo ndio yenye fedha na si yeye binafsi.

harmonize ni hustler anamiliki mkwanja mrefu sana kwa sasa yani ukitaja A-list artist wa E.A kwa utajiri huwezi kumuacha harmonize kwenye top 5.
anajituma sana anafanya show hovyohovyo zinamuingizia pesa kibao na show zake ni zakukusanya vijiji.
hapa ni yeye tu.
sijaingiza utajiri wa mpenzi wake
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,675
Points
2,000
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,675 2,000
Anerlisa anatoka katika familia ya kibilionea ya keroche ambayo ndio yenye fedha na si yeye binafsi.

harmonize ni hustler anamiliki mkwanja mrefu sana kwa sasa yani ukitaja A-list artist wa E.A kwa utajiri huwezi kumuacha harmonize kwenye top 5.
anajituma sana anafanya show hovyohovyo zinamuingizia pesa kibao na show zake ni zakukusanya vijiji.
hapa ni yeye tu.
sijaingiza utajiri wa mpenzi wake
We jamaa ni muongo wewe, hivi unajua East Africa ni Kenya, Uganda na Tanzania.....

Huyu mmakonde ambaye hata nyumba yake haijaisha unataka umuweke meza moja na akina Jaguar...

Alaf Harmonize naye ajiheshimu bama, hivi kwa sura ile kama andazi lililo chacha ndo anataka aingie meza moja na Ben Pol. Saiz yake ni huyohuyo Sarah wanyefanana sura
 
fadtanji

fadtanji

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
575
Points
1,000
fadtanji

fadtanji

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
575 1,000
We jamaa ni muongo wewe, hivi unajua East Africa ni Kenya, Uganda na Tanzania.....

Huyu mmakonde ambaye hata nyumba yake haijaisha unataka umuweke meza moja na akina Jaguar...

Alaf Harmonize naye ajiheshimu bama, hivi kwa sura ile kama andazi lililo chacha ndo anataka aingie meza moja na Ben Pol. Saiz yake ni huyohuyo Sarah wanyefanana sura
Mkuu ulianza vizuri ila umeharibu hapo ulipoanza kukosoa uumbaji wa Mungu.
Halafu watoto wa kike siku hizi sura sio sana ndio maana sitashangaa kusikia huyo Harmo kutoka na huyo bidada kwa kuwa (Harmo) ana fame na sio haba hela ya kula na starehe nyingine ipo kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,501
Top