Ben Kiko yu wapi jamani?


Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
500
Likes
12
Points
0
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
500 12 0
Watangazaji wa sasa hata hawana mvuto kama huyu jamaa!
kwani sasa hivi kuna mtangazaji. mtu hawezi kutofautisha "R" and "L" lakini anatangaza. Zamani RTD upuuzi huu haukuwepo, qualification ya kwanza ni sauti yako halafu matamshi ya kiswahili fasha.. sio unapenda kutangaza lakini sauti linakwaruza kama chura. Mnawakumbuka akina Jacob Tesha, David Wakati, wakitangaza taarifa ya habari, hata kama hakuna la maana utasikiliza tu zile sauti. Akina Enock Ngombale akitangaza kipindi cha salam, utapenda, akina Abisai Steven, Julius Nyaisanga, Halima Kihemba, sauti zilitulia, na wengine wengi. Sasa hivi hata kama kuna la maana linatangazwa, ile sauti tu inakufanya hata hamu ya kusikiliza huna, mtu ana accent ya kichaga au kisukuma eti ni mtangazaji. Upuuzi mtupu!
 
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
7,363
Likes
1,849
Points
280
Mchochezi

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
7,363 1,849 280
Ben Kiko kuna kipindi alinifanya nisipende kumiss kipindi cha MAJIRA cha RTD enzi hizo hasa akiwa stesheni ya Dodoma na kisha akahamia Tabora. Taarifa zake zilikuwa na misisimko sana hata watu wengi walifika mahala akimaliza kuongea yeye wanafunga redio kuashiria kipindi kimekwisha siku hiyo. Sijamsikia muda mrefu sana, yuko wapi?????

Ben Kiko alijaliwa kipaji cha kuwavuta wasikilizaji wake na kuwapa haja ya mioyo yao kusikiliza habari. Wakati huo huo kuna mtu ambaye sikutamani hata kusikia sauti yake redioni kwa sababu ya kutangaza habari hasi tu kutokea vituo vya polisi kwa RPC Mbeya (Martha Ngwira) naye hasikiki tena. Au ......??? Tusiseme sana huenda walisharudisha mafaili...... (Mungu anisamehe).
Ameshatangulia mbele ya haki
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Benjamin Kikoroma apumzike pema peponi huko aliko. Alikuwa na telent sana katika kipindi ambacho talents zilikuwa hazilipi kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002