Ben Kiko yu wapi jamani?


Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Ben Kiko kuna kipindi alinifanya nisipende kumiss kipindi cha MAJIRA cha RTD enzi hizo hasa akiwa stesheni ya Dodoma na kisha akahamia Tabora. Taarifa zake zilikuwa na misisimko sana hata watu wengi walifika mahala akimaliza kuongea yeye wanafunga redio kuashiria kipindi kimekwisha siku hiyo. Sijamsikia muda mrefu sana, yuko wapi?????

Ben Kiko alijaliwa kipaji cha kuwavuta wasikilizaji wake na kuwapa haja ya mioyo yao kusikiliza habari. Wakati huo huo kuna mtu ambaye sikutamani hata kusikia sauti yake redioni kwa sababu ya kutangaza habari hasi tu kutokea vituo vya polisi kwa RPC Mbeya (Martha Ngwira) naye hasikiki tena. Au ......??? Tusiseme sana huenda walisharudisha mafaili...... (Mungu anisamehe).
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Ben Kiko yuko Tabora katika kituo kimoja cha Redio kiitwacho V.O.T FM Radio
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Leka umenikumbusha mbali dah, yeah once upon a time in Mazindarani existed a man by the name of Ben Kiko.....
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Jamani Kiko.... wanamfaidi sana watu wa Tabora. Angetafuta kibarua moja kwa moja RFA au TBC1 au Radio 1 mambo yangekuwa poa sana.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kuna siku alikuwa anatangaza habari za sakata la mwizi wa mfukoni akasema.

."mshitakiwa huyo aliyekuwa na viraka viwili matakoni, mithili ya macho ya bundi, alipandishwa kizimbani akiwa amepigwa sawia"...

Basi vijimaneno vyake vilikuwa na ucheshi mwingi uliomfanya kila msikilizaji kuvutika kusikia alichosimulia!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Watangazaji wa sasa hata hawana mvuto kama huyu jamaa!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,217
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,217 877 280
Nasikia wakati wa vita vya nduli alikwenda riport Bukoba sasa watanzania tukawa tunachapwa vilivyo yeye akaripoti hivyo hivyo hakuchuja habari, RTD wakaona noma hii wakamrudisha Dodoma. lkn jamaa alikuwa ana kipaji cha kazi yake.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,928
Likes
1,888
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,928 1,888 280
Kuna nyingine aliwahi kusema " kijana yule aliyepigwa teke katikati ya magoti na kitovu alikuwa amelala haoi mithili ya mfu.
 
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
359
Likes
9
Points
35
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
359 9 35
Nasikia wakati wa vita vya nduli alikwenda riport Bukoba sasa watanzania tukawa tunachapwa vilivyo yeye akaripoti hivyo hivyo hakuchuja habari, RTD wakaona noma hii wakamrudisha Dodoma. lkn jamaa alikuwa ana kipaji cha kazi yake.
Umenikumbusha mbali bwana huyu alikuwa mtangazaji mahiri wa vita vya Kagera
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kuna siku alikuwa anatangaza habari za sakata la mwizi wa mfukoni akasema.

."mshitakiwa huyo aliyekuwa na viraka viwili matakoni, mithili ya macho ya bundi, alipandishwa kizimbani akiwa amepigwa sawia"...

Basi vijimaneno vyake vilikuwa na ucheshi mwingi uliomfanya kila msikilizaji kuvutika kusikia alichosimulia!
.....viraka viwili matakoni...mithili ya nani vile? Journalism at its best. kwi!kwi!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
...na walipompeleka Dodoma, wala hakukata tamaa, aliiboresha sana RTD hasa kipindi cha michezo, enzi hizo CDA walikuwa mwiba mkali katika ligi ya bara.

Alinifurahisha sana pale anapomalizia kuripoti habari za michezo kwa kusema "huyu ni Ben Kiko, michezo, Dodoma"
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Umenikumbusha mbali bwana huyu alikuwa mtangazaji mahiri wa vita vya Kagera
Mama vipi ulikuwepo wakati wa vita ya Kagera na kushuhudia? Dah, basi we mtu mzima. Heshima yako. Niliwahi kwenda TBR kipindi fulani nikamsikia Kiko Ben yuko Tabora VOT radio ndo alikokuwa anatangaza. Nadhani atakuwa huko bado. Huyu mtu mzima ailikuwa safi best!
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,365
Likes
918
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,365 918 280
Benjamin Kikorongo (Ben Kiko)
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Aliwahi kutangaza vile vile" Vijana hawa wa kike na wa kiume wakiwa na mashati meupe kama yange yange walishuka moja moja na kuunda mistari miwili kama njia ya train kwenda ofisi ya waziri mkuu kutoa dukuduku lao".
 
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
359
Likes
9
Points
35
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
359 9 35
Mama vipi ulikuwepo wakati wa vita ya Kagera na kushuhudia? Dah, basi we mtu mzima. Heshima yako. Niliwahi kwenda TBR kipindi fulani nikamsikia Kiko Ben yuko Tabora VOT radio ndo alikokuwa anatangaza. Nadhani atakuwa huko bado. Huyu mtu mzima ailikuwa safi best!
Nimeipokea .Vita hii niliishudia kwa macho yangu wakati huo nilikuwa kanda ya ziwa .Usiombe kuona vita labda usimuliwe tu.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
Ben Kiko alikuwa mwisho pale dodoma
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Watangazaji wa sasa hata hawana mvuto kama huyu jamaa!
...hujamsikiliza Ephraim Kibonde?...hujui ni kiasi gani vipindi vyake vilivyo na mvuto kwa wasikilizaji. Ingekuwa nchi za magharibi dogo angekuwa booonge la Celebrity-Broadcaster.

Ben Kiko enzi hizo saa tatu usiku, kipindi cha majira hatupitwi! ...Ingefaa sana 'wadhamini' wakafanya matamasha kuwaenzi watangazaji hawa mahiri wa enzi zile kwa mchango wao kwa taifa...

Enzi zile ambapo habari zilikuwa zatokea RTD kwa kina David Wakati, Ben Kiko, Jacob Tesha, Ahmed na Sango Kipozi, Mshindo Mkeyenge etc etc

The Legends!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,766
Likes
2,320
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,766 2,320 280
Kuna wakati nilimuona Mwanza kawa mtu mzima siku hizi na utangazaji wake sio kama wakati ule alipokuwa kijana ssi unajua tena umri ukipita unawaza upate hela ya kula tu tofauti na ukiwa kijana unafanya kazi ili upande nngazi na upate umaarufu
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090