Beki tatu wetu mkali kuliko demu wako..

Beki tatu wetu mkali kuliko demu wako..

NiwaREtee ili..wakurya shule mnaendaga kufanya nini kama hadi leo hamjui tofauti ya R na L
Nataman kwel ningesoma ila Sijasoma hapo ulivosema R na L

Nimewaza PS tu[emoji57]
 
Stashahada what is stashahada[emoji28][emoji28]Anishukuru mimi kwa kumsifia..BTW hii post sio offensive kiivyo tatizo lako unazarau beki tatu.
Hapana wala si zarau mbona na mm beki tatu sema tunatofautiana wizara huyo dada najua anafahamika sana watu wanampost sana yaan ndio mdada anaye kick kwa sasa nime comment kama kuzingua mtu anakomenti anavyoona
 
Stashahada what is stashahada[emoji28][emoji28]Anishukuru mimi kwa kumsifia..BTW hii post sio offensive kiivyo tatizo lako unazarau beki tatu.
Mkuu uzungu mwingi hadi unasahau lugha yako stashahada ni Diploma
 
Mkuu kwa umri wako na muda uliokaa hapa JF nafikiri sasa ni wakati muafaka kabisa UHAME hapo nyumbani kwa wazazi wako ukajitegemee. Usiwasikilize wazazi wanavyokuambia eti wewe bado mdogo na kwamba ukihama utaenda kuteseka bure wakati wao wapo.
 
"wetu" "wako"

hayo maneno hapo juu kwenye kichwa cha habari yamebeba ujumbe au maudhui makuu ya uzi wako,

atakaye endelea kubishana na wewe namhurumia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom