Bei ya suti za kiume

Bei ya suti za kiume

zaza1

Member
Joined
Jun 28, 2018
Posts
60
Reaction score
50
Habari wana JR !

Natumai wote ni wazima wa afya , bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye swali langu.

Mwisho wa mwaka huu rafiki yangu anafunga ndoa lakini mpaka sasa hajajua wapi hatapata suti nzuri kwa ajili ya harusi yake.

So nilipenda kujuzwa wapi hata pata suti nzuri na kwa bei gani ?

Pia kama uliwahi shona kwa speshoz na wabunifu wengine nitajie bei zao pia .

Asanteni kwa ushirikiano wenu
 
Habari wana JR !

Natumai wote ni wazima wa afya , bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye swali langu.

Mwisho wa mwaka huu rafiki yangu anafunga ndoa lakini mpaka sasa hajajua wapi hatapata suti nzuri kwa ajili ya harusi yake.

So nilipenda kujuzwa wapi hata pata suti nzuri na kwa bei gani ?

Pia kama uliwahi shona kwa speshoz na wabunifu wengine nitajie bei zao pia .

Asanteni kwa ushirikiano wenu
Kuna jamaa anaitwa Khan anaishi maeneo ya segerea huyu jamaa ni mkali sana kwa suti na bei yake ni Tshs. 100,000
 
Hivi umesoma wapi wewe ?
Habari wana JR !

Natumai wote ni wazima wa afya , bila kupoteza muda niende moja kwa moja kwenye swali langu.

Mwisho wa mwaka huu rafiki yangu anafunga ndoa lakini mpaka sasa hajajua wapi hatapata suti nzuri kwa ajili ya harusi yake.

So nilipenda kujuzwa wapi hata pata suti nzuri na kwa bei gani ?

Pia kama uliwahi shona kwa speshoz na wabunifu wengine nitajie bei zao pia .

Asanteni kwa ushirikiano wenu
 
Mtoa mada uende tu soko la samaki ferry pale huyo jamaa yako hatapata suti
 
Back
Top Bottom