Bei ya pikipiki aina ya Boxer BM 150

2in1

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
213
225
Wakuu habari za mida, naomba udadavuzi wa hiyo pikipiki ikiwa mpya kabisa kuanzia bei ya dukani, usajili, bima n.k namaanisha kuanzia ununuzi wa hiyo pikpiki mpaka itakapoingia barabarani itanigharimu sh ngapi ?
 

mwamfyondole

Member
Jan 3, 2017
53
125
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
 

2in1

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
213
225
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
Asante sana mkuu,nitakutafuta bro as soon nikikamilisha hiyo pesa now nina 1.8mil.Ni mwanafunzi wa chuo first year so nataka niifanye bodaboda
 

Hechinodemata

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
905
1,000
Do kuna binaadamu wanajuhid, hadi inashangaza
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
Do kuna binaadamu wanajuhudi hadi inashangaza kama ni bure
 

corneladam

New Member
Sep 30, 2018
3
20
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
 

corneladam

New Member
Sep 30, 2018
3
20
Write your reply...
asante kwa taarifa mkuu,
unaweza ukanielekeza vzri hapo sigara ofsi zao zipo maeneo yapi kama nikiwa maduka mawili pale,
 

Grahnman

JF-Expert Member
Oct 2, 2017
1,657
2,000
Hongera mkuu kwa kuwaza kununua pikipiki ili uwe unaingiza kipato wakati ukiwa Chuoni,umewaza vizuri sana Mungu akusaidie!!
 

Nassibamry

JF-Expert Member
Jul 3, 2014
321
500
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
Last time nilinunua kariakoo baada ya wiki mbili tukafungua injini ila kuna nyingine tumechukua bajaj kwenyewe ina mwaka wa tatu now haijaguswa zaidi ya vitu vidogo
 

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Aug 7, 2008
495
225
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
 

gilli

New Member
Jan 6, 2019
2
20
Mm nakushaur usinunue dukan mara nyingi wanachakachua engine,,cha kufanya nenda oficin kwao mkabala na sigara,,bei n million 2 laki 2 na elfu hamsin(2,250,000) hiyo n pamoja na helment Moja na kutranser,yaan unakabidhiwa ikiwa na jina lako(umiliki),, kama n ya biashara bima utaamua wew mwenyew kulingana na uwezo wako,zipo za laki na nusu(150,000) na zipo ndogo (69,000)kama sijasahau!!! Usisahau usalama barabaran ni buku 3(3000) japo kwenye stika wameandika buku!!! Kama pkpk itakuwa n ya matumiz binafs itakubid ubadili matumiz ya pkpk toka commercial to private ambapo gharama yake pamoja na kibao(plate number) ni 48,000!!!shughuli zote zitafanywa na aliekuuzia!! Kama upo dar utaitumia kuingia katikati ya jiji usisahau kibali kuepusha usumbufu!! Mm Nina rafiki angu huwa ananiuzia pkpk pale pale showroom yao ukitaka nikusaidie ili uuziwe kitu chenye uhakika bila longolongo njoo pm!! Sio dalali wala sitohitaji kulipwa nia yangu uuziwe kitu ambacho hutojuta!! But sikushaur ukanunue madukan has kariakoo utalia nayo!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom