Wakuu, bei ya simu tajwa ni 240,000, na Lumia 520 ni 270. Duka lipo Kariakoo mtaa wa Msimbazi linaitwa Nokia care opposite na jengo la club ya Simba. Kama kuna sehemu nyingine wanauza bei nzuri zaidi tujuzane.
Wakuu, bei ya simu tajwa ni 240,000, na Lumia 520 ni 270. Duka lipo Kariakoo mtaa wa Msimbazi linaitwa Nokia care opposite na jengo la club ya Simba. Kama kuna sehemu nyingine wanauza bei nzuri zaidi tujuzane.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.