Bei ya makinikia imeshuka

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,892
2,000
Machangu wameshusha bei ya mlango wa nyuma also known as Tigo also known as makinikia, 5000 tu unapiga kimoja
 

kawombe

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
4,064
2,000
Kama MACK ZUCKERBERG na BILL GATES wao Wali DROPOUT pale HAVARD UNIVERSITY..
ANDREW CHENGE yeye alikaza mpaka aka GRADUATE pale ..
Mnategemea WABONGO mtaenda nae sawa.?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom