Bei ya android za tigo..pamoja na ku flash

Bei ya android za tigo..pamoja na ku flash

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Posts
188
Reaction score
60
naomba kuuliza bei ya simu za promotion za tigo huawei zinazotumia android,kwaba zinauzwa bei gan?...na kuiflash ili itumie sim card sote ni bei gan?
 
Itakuwa imepungua si chini ya laki mbili na ku-unlock buku ishirini pale karikoo
 
Contact me privately ujipatie hizo simu mpya zisizohitaji kuflash
 
Ideos ni 120,000 used za kutoka nairobi-Safaricom hapa arusha Hapa
 
simu wanauza 175000/= ongeza hiyo ya kuflash

Kuna tetesi kwamba simu zilizo flashiwa hatakama orignal watakapo zi block simu feki nazo zitakuwa blocked, hiyo ikoje wataalam?
 
Huawei ascend y300 Tigo wanauza 195000 ikiwa na muda wa maongezi 30000 message bila kikomo + internet mwezi mzima
 
Kuna tetesi kwamba simu zilizo flashiwa hatakama orignal watakapo zi block simu feki nazo zitakuwa blocked, hiyo ikoje wataalam?

mkuu si kweli ni haki ya mtu ku unlock kitu chake. tigo walitakiwa waseme ni baada ya muda gani unatakiwa u-unlock. kwa nchi zilizoendelea mtandao wenyewe wana unlock simu zao baada ya muda wa ku unlock kufika (mara nyingi inakua miez 6)
 
Hivi lengo la Ku lock simu ni nini?na wanaofanya hivyo ni kampuni ya simu au watengenezaji.na anayetoa unlock code nani.
 
mkuu si kweli ni haki ya mtu ku unlock kitu chake. tigo walitakiwa waseme ni baada ya muda gani unatakiwa u-unlock. kwa nchi zilizoendelea mtandao wenyewe wana unlock simu zao baada ya muda wa ku unlock kufika (mara nyingi inakua miez 6)

kuhusu swala la kuspecify muda, wewe unaingia mkataba na tigo, kwa kununua simu hiyo inamaana umekubali masharti na vigezo vyao ambavyo "hawajataja iyo simu itakuwa locked mpaka lini" wewe ku unlock ni kuvunja makubaliano ya mkataba" hata simu/modem ikipata matatizo ukiwa umeichakachua unapoteza haki za waranti. uwa hatusomo mikataba. na makampuni uwa yanatake advantage hiyo ya sisi kutosoma maelezo.
 
Hivi lengo la Ku lock simu ni nini?na wanaofanya hivyo ni kampuni ya simu au watengenezaji.na anayetoa unlock code nani.

simu ikiwa locked unatumia mtandao husika TU. hapo unawaongezea mapato maana huwezi kuweka line ingine. ndo maana tuna unlock ili tuweze kufurahia ofa za mitandao ingine, hebu fikiri uwe na modem ya voda, tigo, airtel, ttcl, zantel etc, wakati unawezo kuwa na moja unabadili line tu
 
Honor 3 zishafika au mpaka Nairobi?
Kuna P6 unayoweza kubadl betri?
 
Back
Top Bottom