Bei elekezi


Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Likes
322
Points
180
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 322 180
Hivi leo hakuna bei elekezi ya mafuta kuanzia kesho?kwani sijamsikia masebu leo kunani?mwenye kujua anijuze!
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
Hivi leo hakuna bei elekezi ya mafuta kuanzia kesho?kwani sijamsikia masebu leo kunani?mwenye kujua anijuze!
<br />
<br />
Soma magazeti Daily News, Mwananchi, na mengine utaona bei zimeshuka. Na kwa bei za soko la dunia siku mbili hizi huenda yakashuka zaidi after two weeks.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
wanye maguta haituhusu hii
 
G

Greard

Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
63
Likes
2
Points
0
G

Greard

Member
Joined Dec 23, 2010
63 2 0
Naona hata yakishuka kwenye soko la dunia... Masebu anaweza kuyapandisha hapa bongo. Uzoefu unaonyesha hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,462
Members 475,125
Posts 29,258,766