Yaani CONSERVATIVE walitoa PESA Kwa CHAGGADOMO ikatumika kuanzia TANZANIA DAIMA leo hili ni GAZETI LA MBOWE
Wewe hana lakutuambia zaidi ya tararira
Lete ushahidiTutafanya Lobbying mkatiwe misaada maana pesa zao Mbowe anaenda kugonge Joyce Mukya Dubai.Tumechoka
umerogwa na mbowe wewe,utakuwa mtumwa tuchademakwanza said:naona mnaenda kuwa waganga wakienyeji sasa
Nenda kawaeleze mafisadi mnaowaweka viporo kwanzaTararira zangu unafaidika nazo. Kubali au kataa lakini ukweli unabaki kuwa ukweli.
umerogwa na mbowe wewe,utakuwa mtumwa tu
Nenda mahakamani nakuja kuthibitisha ewe mfuasi wa CHAGGADOMOChademakwanza said:Lete ushahidi
Nenda mahakamani nakuja kuthibitisha ewe mfuasi wa CHAGGADOMO
Katambi naona yeye ameshasonga mbele tayariBavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.