BAVICHA vs UVCCM {Tanzania)

BAVICHA vs UVCCM {Tanzania)

UVCCM waliokunjana na kutoana ngeu pale Arusha kisa buku au wengine? Kama ni hao siwezi lumbana nao.
 
UVCCM waliokunjana na kutoana ngeu pale Arusha kisa buku au wengine? Kama ni hao siwezi lumbana nao.
1480139200017.jpg
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1],Halafu ndo mnataka tuanze kubishana kwa hoja na hao wendawazimu,sijui walilewa bapa nao,mi binafsi sitaki kuharibu weekend yangu kubishana na hao mabondia.
 
Jamani naomba wale UKAWA kindaki ndaki hasa wale BAVICHA waje hapa tulumbane kwa hoja na sisi UV CCM kuhusu chama gani ni bora kuliko kingine. Karibuni sana wapendwa. UV CCM naona hamtauangusha uzi huu. wapi BAVICHA nanyi najua mtafurukuta ili mpate kushinda.

Karibuni sana.


By Mwenyekiti mtarajiwa wa UVCCM Taifa.

Siasa mpaka 2020..mnataka forum yetu iwekwe kati???
 
Bavicha bado hamna hoja ya Msingi. Tazama ongea yao, mara nyingi huongea kwa kupayuka kwa sauti et wanaita Sauti ya zege. Hata mtoto mdogo Utamtambua tu kuwa ni mtoto wa Kiongozi wa UKAWA.
jifunzeni kwa Lowassa, wanaongea taratibu na mnaelewana. Sio mnaropoka tu...
 
Vile vingine hatuna ushahidi, lakini hiki CCM tuna ushahidi wa wazi kabisa kwamba kimeshindwa hata kupambana na wale kiliotaja maadui wakubwa zaidi ya miaka 50 iliyopita: MARADHI, UJINGA na UMASKINI. Data zinasema hivi: Tanzania ni nchi inayoongoza kwa uongo duniani (Uongo unaandamana na ujinga); Tanzania ni moja ya nchi maskini zaidi duniani (ni miongoni mwa nchi ambazo watu wake wanaishi chini ya dola 1 kwa siku), Life expectancy ya Tanzania ni miaka 45 -50 (Hii inaonyesha wazi kwamba huduma za afya ziko chini sana.

Kwa hiyo kujadili chama gani bora huku ukiwa unajua data hizo hapo juu, nao ni ujinga mwingine, kwa sababu Tanzania haijawahi kutawaliwa na chama kingine tangu ipate uhuru.....
 
BAVICHA NI WAZEE WA VILOBA MKUU, HATUWEZI KUWAPA NCHI WATU KAMA HAO. WANAWEZA KUUZA TAIFA LETU KWAAJILI YA VILOBA. WASAHAU KUSHIKA UONGOZI KATIKA TAIFA HILI. TAZAMA KUWAPA TU PRIORITY YA KUPATA WABUNGE WA VITI MAALUMU WALICHOFANYA NI MUNGU MWENYEWE TU ANAJUA. SEUSE KUWAPA TAIFA HILI?..... WAKAE WAKIJUA TAIFA HILI LITAONGOZWA NA CCM NA SI KUWAPA HAWA WANAOFANYA SIASA ZA KIHARAKATI a.k.a WALE WOTE NI KAMBALE.
 
Back
Top Bottom