BAVICHA:- Ukweli duniani na mbinguni kuhusu Septemba 1 ya Tanzania mpya

BAVICHA:- Ukweli duniani na mbinguni kuhusu Septemba 1 ya Tanzania mpya

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Kwanza tunakubaliana na mhe. Tundu Lissu kawasaidia kuzidi weka wazi kua tupo kisheria na wanaozuia kwa maslahi yaliyofichika na si sheria za nchi hii labda mpaka wazifute zilizopo hadi leo mpaka sept 1 na baada ya hapo kua tunahaki ya kufanya mikutano na maandamano ya amani ... Soma

"Nimemsikia Msajili wa Vyama vya Siasa Jaji Francis Mutungi akisema kwamba ameitisha mkutano wa Baraza la Vyama vya Siasa na CHADEMA ili kujadiliana kuhusu mikutano ya hadhara na maandamano ambayo CHADEMA imeitisha nchi nzima kuanzia Septemba Mosi. Nimemsikia Msajili Mutungi akisema ni busara kwa vyama vya siasa kuheshimu sheria za nchi yetu. Mimi nakubaliana. Hata hivyo, namwomba Msajili Mutungi atusaidie kutuelewesha mambo yafuatayo: (1) Sheria ya Vyama vya Siasa imetamka kuwa kila chama cha siasa kilichosajiliwa kina haki ya kufanya mikutano ya hadhara na maandamano. Aidha, vyombo vya ulinzi vina wajibu wa kutoa ulinzi ili kuwezesha mikutano na maandamano hayo kufanyika kwa amani na utulivu. Maadili ya Vyama vya Siasa ya 2007 yamerudia msimamo huo huo. Je, yeye kama Msajili anakubaliana na sheria
---------------------------
BAVICHA we strongly support and agreed the legal panorama... Watawala sijui hawasomi au hawajui? Au wamepatwa na nini... Ni wakati wa kupima Hekima na busara. Kulinda na kuitetea katiba na sheria za nchi leo wanazisaliti hadharani na waziwazi na kubagua na kunyanyasa watanzania kwa makundimakundi kwa mamlaka tuliyowapa hivi Ibara ya 3, 8, 20 na 21(2) za Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na sheria ya vyama vya siasa 1992 zimefutwa? Au... sisi wageni jamani hapa Tanzania? hebu Watanzania fatilieni ukweli wake labda zimefutwa kweli hamjui. Stand up to be counted... A man die by shading blood for his nation and beloved ones and not shade tears when his beloved and the nation is in Jeopard and chaos. Ni busara haki, wajibu na mipaka iliyowekwa kikatiba na kisheria ikaheshimika kuondoa chuki uhasama uchochezi na malumbano yasiyo na afya kwa taifa... Mtafunga wangapi? mtaua wangapi? Mtajeruhi na kutesa wangapi na mpaka lini? Je mkifanya hivyo fikra na mawazo yanayoishi hata baada ya mauti mtayafunga vipi?Watakao uwawa walio katika haki kwa matumizi mabaya ya madaraka yenu mtawakuta mbinguni ndio wanazamu ya kuchochea moto. Uongozi ni jalala sio madhabahu. Ubaguzi ni udhaifu mkubwa, na ubabe ktk kila jambo ni ushahidi wa kuficha udhaifu na kutokubali mawazo ya wengine nakudhani u bora zaidi kumbe watu waogopa tu kukwambia ukweli kua uko uchi ila wanasema umevaa full suti naukaamini hivyo nakuchekelea ukisema asante.

Patrobas Katambi
Mkt BAVICHA Taifa.
 
Kwanza tunakubaliana na mhe. Tundu Lissu kawasaidia kuzidi weka wazi kua tupo kisheria na wanaozuia kwa maslahi yaliyofichika na si sheria za nchi hii labda mpaka wazifute zilizopo hadi leo mpaka sept 1 na baada ya hapo kua tunahaki ya kufanya mikutano na maandamano ya amani ... Soma

"Nimemsikia Msajili wa Vyama vya Siasa Jaji Francis Mutungi akisema kwamba ameitisha mkutano wa Baraza la Vyama vya Siasa na CHADEMA ili kujadiliana kuhusu mikutano ya hadhara na maandamano ambayo CHADEMA imeitisha nchi nzima kuanzia Septemba Mosi. Nimemsikia Msajili Mutungi akisema ni busara kwa vyama vya siasa kuheshimu sheria za nchi yetu. Mimi nakubaliana. Hata hivyo, namwomba Msajili Mutungi atusaidie kutuelewesha mambo yafuatayo: (1) Sheria ya Vyama vya Siasa imetamka kuwa kila chama cha siasa kilichosajiliwa kina haki ya kufanya mikutano ya hadhara na maandamano. Aidha, vyombo vya ulinzi vina wajibu wa kutoa ulinzi ili kuwezesha mikutano na maandamano hayo kufanyika kwa amani na utulivu. Maadili ya Vyama vya Siasa ya 2007 yamerudia msimamo huo huo. Je, yeye kama Msajili anakubaliana na sheria
---------------------------
BAVICHA we strongly support and agreed the legal panorama... Watawala sijui hawasomi au hawajui? Au wamepatwa na nini... Ni wakati wa kupima Hekima na busara. Kulinda na kuitetea katiba na sheria za nchi leo wanazisaliti hadharani na waziwazi na kubagua na kunyanyasa watanzania kwa makundimakundi kwa mamlaka tuliyowapa hivi Ibara ya 3, 8, 20 na 21(2) za Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na sheria ya vyama vya siasa 1992 zimefutwa? Au... sisi wageni jamani hapa Tanzania? hebu Watanzania fatilieni ukweli wake labda zimefutwa kweli hamjui. Stand up to be counted... A man die by shading blood for his nation and beloved ones and not shade tears when his beloved and the nation is in Jeopard and chaos. Ni busara haki, wajibu na mipaka iliyowekwa kikatiba na kisheria ikaheshimika kuondoa chuki uhasama uchochezi na malumbano yasiyo na afya kwa taifa... Mtafunga wangapi? mtaua wangapi? Mtajeruhi na kutesa wangapi na mpaka lini? Je mkifanya hivyo fikra na mawazo yanayoishi hata baada ya mauti mtayafunga vipi?Watakao uwawa walio katika haki kwa matumizi mabaya ya madaraka yenu mtawakuta mbinguni ndio wanazamu ya kuchochea moto. Uongozi ni jalala sio madhabahu. Ubaguzi ni udhaifu mkubwa, na ubabe ktk kila jambo ni ushahidi wa kuficha udhaifu na kutokubali mawazo ya wengine nakudhani u bora zaidi kumbe watu waogopa tu kukwambia ukweli kua uko uchi ila wanasema umevaa full suti naukaamini hivyo nakuchekelea ukisema asante.

Patrobas Katambi
Mkt BAVICHA Taifa.
Katambi, Mtungi ni kada wa CCM mnajisumbua ku-deal naye. Nendeni mkamsikilize, lakini amepewa ofisi na huyo anayekataza mikutano, unategemea jema gani toka kwake! Yangu macho!
 
I come to do the things that are right
And if you don't like my do it we're gonna fight
 
Afu hivi vijamaa so called BAVICHA tokea utawala wa Dr. Magufuli umeingia madarakani vimeishatoa matamko kibao ambayo yanaitaji utekelezaji LAKINI hakuna hata moja ambalo wamefanya kwa VITENDO.....lakini nenda kakague POSHO au pesa iliyotumika juu ya haya MATAMKO ni zaidi ya BALAAA......yAANI VIMEGEUZA haya MATAMKO ni kamradi kakujinufaisha wao wenyewe......YAANI HILI LA UKUTA hamtafanya lolote na wala hamtapata ushirikiano toka kwa wananchi.....ILA mtakachofanya ni kutumia pesa ambazo mnajua mlipozitoea kuwalaghai vijana kama kawaida yenu kuleta vurugu mitaani......
 
Watapigwa mkong'oto na nani,na hawa vijana wenu wa maonesho,mbona wamethibitisha udhaifu mkubwa
Guerilla war ni mbaya sana, humjui adui yako. Wareno walisalimu amri msumbiji, angola. Polisi waache kutangaza hali ya vita. Mazoezi wafanyie porini.
 
Mda ndo kipimo tosha na nawapongoza kwa kuchangia uchumi wa nchi kupitia unywaji wa vilobaa hapo hapo ndo kodi yetu tunapochukuliwa...hongereni sana vijana wanywa viloba nategemea mapato ya mwezi huu kupaa juu
 
Aisee hiyo Septemba Mosi inachelewa sana. Nasubiri watakavyopigwa Mkong'oto
Duuuu, hivi unafikili kwamba kikinuka wewe na ndugu zako ndo mtakuwa salama? Nafikili ni jambo jema kwa huyu Jaji Mutungi kuitisha kikao cha mazungumzo ili kuepusha hilo. Kwenye vurugu kila mtu hudhurika kwa namna moja ama nyingine.
 
Sijapata kuona taarifa ya kijinga na kipumbavu kama hii. Hivi huyu aliyeandika ana kiwango gani cha elimu?

Tueleze kwanza wewe kiwango chako cha elimu au huku kutupia vipeperushi vya umbea ,uzushi na uwongo unavyaoandaliwa hapo ufisini ndiyo unajiona bonge la msomi.Wakati mwingine jaribu kuficha ujuha wako.
 
Nioneshe kwenye sheria na katiba kipengele kinachohalalisha maandamano kwa vyama vya siasa
Sheria ya vyama vya siasa ya 1992, ibara ya 4(1)(e) inasema: "Kila chama cha siasa kitakuwa na haki ya kufanya mikutano na maandamano kwa mujibu wa sheria ya vyama vya siasa"
 
Mtafunga wangapi? mtaua wangapi? Mtajeruhi na kutesa wangapi na mpaka lini? Je mkifanya hivyo fikra na mawazo yanayoishi hata baada ya mauti mtayafunga vipi?Watakao uwawa walio katika haki kwa matumizi mabaya ya madaraka yenu mtawakuta mbinguni ndio wanazamu ya kuchochea moto. Uongozi ni jalala sio madhabahu. Ubaguzi ni udhaifu mkubwa, na ubabe ktk kila jambo ni ushahidi wa kuficha udhaifu na kutokubali mawazo ya wengine nakudhani u bora zaidi kumbe watu waogopa tu kukwambia ukweli kua uko uchi ila wanasema umevaa full suti naukaamini hivyo nakuchekelea ukisema asante.

Patrobas Katambi
Mkt BAVICHA Taifa.


Hapo bold huwa na pata shida na kumizaga akili na bado sijapata majibu. Kiufupi Gereza kwa mambo ya Umma kuandamana ni sehemu ya matisho tu.Kuchukua maandano yale Arusha yaliyosababisha Mauaji hivi wote walioshiriki unaweza kuhukumu na kufunga gereza lipi?
Hivi wanachama wote wa CDM wakikomaa na tena kwa hiari na kwa amani kwamba watakapo kuwa barabarani kuandamana wakiagizwa kuondoka wakakata kutawanyika na badala yake wajisalimishe wote Polisi kwa hiari kuwekwa ndani nini kitatokea?
 
Back
Top Bottom