BAVICHA kuzunguka nchi mzima kufanya mikutano ya ndani


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,537
Likes
27,525
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,537 27,525 280
Habari zilizonifikia mdaa si mrefu ni kuwa Baraza la Chama cha Demokrasia na Maendeleo BAVICHA, linatarajia kuzunguka nchi nzima kufanya mikutano ya ndani ya kikatiba.

kwa utaratibu wataanza na Mkoa gani watotoa taarifa siku za karibuni.

Stay tune..
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,884
Likes
65,473
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,884 65,473 280
Sasa sijui watakuja na sababu gani tena?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,884
Likes
65,473
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,884 65,473 280
Hivi ukiwa kwenye siasa uruhusiwi kuwa na ajira au kujiajiri? Ni muda gani hawa watu watakuwa wanaandaa future za familia zao?
Wanaanda future ya watoto wako na wajukuu zako pia.Wanajitoa ili kizazi chacko kije kifaidi matunda ya Demkrasia ya kweli hapo baadae.

Fikiri kwa mapana na zaidi ukiweka mbele uzalendo na sio ukada.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,400
Likes
3,767
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,400 3,767 280
Hivi ukiwa kwenye siasa uruhusiwi kuwa na ajira au kujiajiri? Ni muda gani hawa watu watakuwa wanaandaa future za familia zao?
Hicho wanachokifanya ndicho kilichokuwa kinafanywa na akina Mnyika & co.

Hii ndio future yao, na suala la familia halina muda wa kuandaa; Laja automatically.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,511
Likes
13,169
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,511 13,169 280
Mkutano wandani
Hehehe watakuwa wacheza kamali
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Huu utoto unazidi kufanya umma uzidi kuwaona wasanii tu. Siasa zinawashinda badala yake mnataka kutumia vijana ili mbaki kwenye headlines. Akili zenu zimeishia hapo? Mkishindwa uchaguzi 2020 mtazira tena matokeo na kuanza kuzuga eti "patachimbika". Badala ya mikakati ya tume huru, katiba mpya iliyopingwa na EL n.k mnacheza rede na CCM while yenyewe ina dola!
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,340
Likes
2,981
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,340 2,981 280
Habari zilizonifikia mdaa si mrefu ni kuwa Baraza la Chama cha Demokrasia na Maendeleo BAVICHA, linatarajia kuzunguka nchi nzima kufanya mikutano ya ndani ya kikatiba.

kwa utaratibu wataanza na Mkoa gani watotoa taarifa siku za karibuni.

Stay tune..
Hawa nao inaelekea hawana washauri wazuri...kuna haja ya kutangaza kuwa watafanya mikutano ya ndani nchi nzima??...Why can't you learn you people?? Siasa za ujivuni zimepitwa na wakati...Kwa maoni yangu kadri mnavyozidi kupambana na dola ndivyo mnavyozidi kuonekana kuwa ni chama cha fujo....Kama mnafanya mikutano ya ndani hamna haja ya kutangaza kwani hiyo ni mikutano ya ndani...Ila ikiwa hiyo mikutano ya ndani inageuka kuwa ya uchochezi, sasa hapo ni tatizo...
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,537
Likes
27,525
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,537 27,525 280
Huu utoto unazidi kufanya umma uzidi kuwaona wasanii tu. Siasa zinawashinda badala yake mnataka kutumia vijana ili mbaki kwenye headlines. Akili zenu zimeishia hapo? Mkishindwa uchaguzi 2020 mtazira tena matokeo na kuanza kuzuga eti "patachimbika". Badala ya mikakati ya tume huru, katiba mpya iliyopingwa na EL n.k mcheza rede na serikali while yenyewe ina dola!
Kama unafikiri ni utani stay tune Bavicha hawana utani wa UVCCM
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,537
Likes
27,525
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,537 27,525 280
Hawa nao inaelekea hawana washauri wazuri...kuna haja ya kutangaza kuwa watafanya mikutano ya ndani nchi nzima??...Why can't you learn you people?? Siasa za ujivuni zimepitwa na wakati...Kwa maoni yangu kadri mnavyozidi kupambana na dola ndivyo mnavyozidi kuonekana kuwa ni chama cha fujo....Kama mnafanya mikutano ya ndani hamna haja ya kutangaza kwani hiyo ni mikutano ya ndani...Ila ikiwa hiyo mikutano ya ndani inageuka kuwa ya uchochezi, sasa hapo ni tatizo...
Mkutano wa kikatiba umesharuhusiwa
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Kama unafikiri ni utani stay tune Bavicha hawana utani wa UVCCM
Tafuta kazi ya kufanya mkuu siasa zitakutia wendawazimu tu. Vijana tujifunze kulinda maslahi yetu na sio siasa zinazonufaisha "wazito" wenye malengo yao binafsi.
 
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
5,741
Likes
7,479
Points
280
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
5,741 7,479 280
Huu utoto unazidi kufanya umma uzidi kuwaona wasanii tu. Siasa zinawashinda badala yake mnataka kutumia vijana ili mbaki kwenye headlines. Akili zenu zimeishia hapo? Mkishindwa uchaguzi 2020 mtazira tena matokeo na kuanza kuzuga eti "patachimbika". Badala ya mikakati ya tume huru, katiba mpya iliyopingwa na EL n.k mnacheza rede na CCM while yenyewe ina dola!
Hao vijana ni group la wapumbavu ambao wanatumika na wanaume wenzao.. Zunguka nchi nzima kuwahamasisha vijana wachape kazi na kujenga nchi yao, zunguka nchi nzima kutoa semina za ujasiriamali kwa vijana.. Sasa hao wapuuzi wanazunguka kumsifia lowassa na mbowe
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Hawa nao inaelekea hawana washauri wazuri...kuna haja ya kutangaza kuwa watafanya mikutano ya ndani nchi nzima??...Why can't you learn you people?? Siasa za ujivuni zimepitwa na wakati...Kwa maoni yangu kadri mnavyozidi kupambana na dola ndivyo mnavyozidi kuonekana kuwa ni chama cha fujo....Kama mnafanya mikutano ya ndani hamna haja ya kutangaza kwani hiyo ni mikutano ya ndani...Ila ikiwa hiyo mikutano ya ndani inageuka kuwa ya uchochezi, sasa hapo ni tatizo...
Mkutano mkuu wa Ccm siyo wa ndani? Mbona mnautangaza?
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,537
Likes
27,525
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,537 27,525 280
Tafuta kazi ya kufanya mkuu siasa zitakutia wendawazimu tu. Vijana tujifunze kulinda maslahi yetu na sio siasa zinazonufaisha "wazito" wenye malengo yao binafsi.
Wanakuandalia maslai yako na wengine pia hao Bavicha
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,340
Likes
2,981
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,340 2,981 280
Mkutano wa kikatiba umesharuhusiwa

Sasa kama mikutano ya kikatiba imeruhusiwa kuna haja gani ya kutangaza kuwa 'sisi' tutafanya mikutano????!!!! Kwa hakika mimi CHADEMA huwa siwaelewi kabisa, kwanini mnalalalamika lalamika sana?? Yaani siku zote your drive ni kujenga picha kuwa mnaonewa why???
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Mie nawaunga mkono kwa mikutano ya ndani ,hapo Mimi ni CCM lakini bwana wanachokipigania ni kwa manufaa ya nchi
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,537
Likes
27,525
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,537 27,525 280
Hao vijana ni group la wapumbavu ambao wanatumika na wanaume wenzao.. Zunguka nchi nzima kuwahamasisha vijana wachape kazi na kujenga nchi yao, zunguka nchi nzima kutoa semina za ujasiriamali kwa vijana.. Sasa hao wapuuzi wanazunguka kumsifia lowassa na mbowe
Sasa huo mkutano wa ccm kwani si unafanyika?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,088
Likes
17,777
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,088 17,777 280
Kwa nini walikuwa hawafuati katiba mpaka washinikizwe?
 

Forum statistics

Threads 1,238,208
Members 475,872
Posts 29,312,760