Kwa binti mwenye discpline nafaa kumpa upendo na thamani ya pekee ila kwa mpuuzi atakula makofi tu!Kwenu Wanaume, Najua Kuna Wakati Huwa Mnatawaliwa Na Hasira Lakini Kabla Ya Kumtusi Au Kumkashifu Mwanamke Rudi Nyuma Mtazame Mama Yako, Dada Zako Au Hata Mabint Zako Kama Upo Mbali Nao Tazama Picha Zao Kisha Utajua Unatakiwa Kufanya Nini Kwa Mama,Mwanamke Au Bint Wa Wenzio....[emoji1607]
@batuli_actress
Mpuuzi usimpe makofi mkuu,it's like you are trying to prove you are a man wakati tayari tunajua you are!Mpuuzi dawa yake simple just walk away huku akiendelea kuongea na ikibidi urudi the next day then utaona kama atarudia!Kwa binti mwenye discpline nafaa kumpa upendo na thamani ya pekee ila kwa mpuuzi atakula makofi tu!
Yeye ajipambanue yupo kundi gani la discpline au wapuuzi!
HahahahaWanawake bhana ndio defence mechasim zao hizo utaskia ukinisema mimi ni sawa unamsema mama ako labda sababu wote wana vagina sjui anyway
Fakeni kumanyokoo alisema mpo sawa nani mtu yeyote akikosea au akinikosea haijalishi jinsia lazima nikuchane laivu mamaae
Kwenu Wanaume, Najua Kuna Wakati Huwa Mnatawaliwa Na Hasira Lakini Kabla Ya Kumtusi Au Kumkashifu Mwanamke Rudi Nyuma Mtazame Mama Yako, Dada Zako Au Hata Mabint Zako Kama Upo Mbali Nao Tazama Picha Zao Kisha Utajua Unatakiwa Kufanya Nini Kwa Mama,Mwanamke Au Bint Wa Wenzio....[emoji1607]
@batuli_actress
Emb tusaidie kumjibu kuwa wakati anapiga mzinga mwanaume kwa lengo la kujipatia mali basi awaangalie kwanza kaka zake na baba yake! Kama hawezi basi atuache tupige tuu maana hakuna namna sasa!Kwenu Wanaume, Najua Kuna Wakati Huwa Mnatawaliwa Na Hasira Lakini Kabla Ya Kumtusi Au Kumkashifu Mwanamke Rudi Nyuma Mtazame Mama Yako, Dada Zako Au Hata Mabint Zako Kama Upo Mbali Nao Tazama Picha Zao Kisha Utajua Unatakiwa Kufanya Nini Kwa Mama,Mwanamke Au Bint Wa Wenzio....[emoji1607]
@batuli_actress
Duuu wewe ndio wale Kunguru tuliowatoa India kuja kutusaidia kusafisha jiji letu? Baadae tukaanza kulalamika Kunguru hao ndio wanasababisha umeme kukatika?Wanawake bhana ndio defence mechasim zao hizo utaskia ukinisema mimi ni sawa unamsema mama ako labda sababu wote wana vagina sjui anyway
Fakeni kumanyokoo alisema mpo sawa nani mtu yeyote akikosea au akinikosea haijalishi jinsia lazima nikuchane laivu mamaae
πππ daaah.Wanaume wanachomfanyia batuli sio poa, akiomba mtaji eti wanampa namba ya chumba....
unasemaaaa??? π π π πWanaume wanachomfanyia batuli sio poa, akiomba mtaji eti wanampa namba ya chumba....