Battery ya Laptop aina ya THTF

Battery ya Laptop aina ya THTF

The Tomorrow People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Posts
2,689
Reaction score
2,859
Wakuu habari,

Nina Laptop aina ya THTF, Model THTF-Tseries ni Laptop za Kichina bahati mbaya Battery yake iliingia maji haifanyi kazi.

Ni sehemu gani naweza pata Battery hii. Part namba ya Battery ni: 18650-00-01-3S2P-3.
Rating: 10.8Vdc, 4400mAh/47.52Wh
Reachable Lion Battery

Shukrani!
 
Wakuu habari,

Nina Laptop aina ya THTF, Model THTF-Tseries ni Laptop za Kichina bahati mbaya Battery yake iliingia maji haifanyi kazi.

Ni sehemu gani naweza pata Battery hii. Part namba ya Battery ni: 18650-00-01-3S2P-3.
Rating: 10.8Vdc, 4400mAh/47.52Wh
Reachable Lion Battery

Shukrani!
Pita Alibaba
 
Wakuu habari,

Nina Laptop aina ya THTF, Model THTF-Tseries ni Laptop za Kichina bahati mbaya Battery yake iliingia maji haifanyi kazi.

Ni sehemu gani naweza pata Battery hii. Part namba ya Battery ni: 18650-00-01-3S2P-3.
Rating: 10.8Vdc, 4400mAh/47.52Wh
Reachable Lion Battery

Shukrani!
aliexpress
 
Back
Top Bottom