...Basi wenyewe ukiwakuta Angle ngumu wanajikuta MASTAR kweli

Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined
Mar 14, 2019
Messages
165
Points
250
Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined Mar 14, 2019
165 250
Hivi wale MA brother men wanaopostigi picha mkiwa kifua wazi mnamlingishia nani vititi vyenu?? au mnataka tujue kua na nyinyi mna vichuchu saa 6??

...
..!!!
 
Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined
Mar 14, 2019
Messages
165
Points
250
Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined Mar 14, 2019
165 250
Saw Huku c ndo kila kitu mzee
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,314
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,314 2,000
watu wenye vifua flati kama sahani za wali msibani mna wivu
 
D

doughter

Senior Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
190
Points
250
D

doughter

Senior Member
Joined Jun 27, 2019
190 250
ac
Hivi wale MA brother men wanaopostigi picha mkiwa kifua wazi mnamlingishia nani vititi vyenu?? au mnataka tujue kua na nyinyi mna vichuchu saa 6??

...
..!!!
ha wslingishe sio kila mtu anaweza kutunza mwili wake wengu wameharibika mkaka wa miaka 28 ana kitambi kama nn sijui..tena awa wa wamaofisini ndi mnajiachia sana bahat yenu mna ela ndomana......
 
Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined
Mar 14, 2019
Messages
165
Points
250
Icon Special

Icon Special

Senior Member
Joined Mar 14, 2019
165 250
Hio Ndio minyooo wala siyo kitambi, Mwanaume hupaswi kuwa na kitambi
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top