basi la sumry dar-kigoma lateketea kwa moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

basi la sumry dar-kigoma lateketea kwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Capital, May 3, 2012.

  1. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 974
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    ndugu wana jf, basi la abiria la kampuni ya sumry likitokea dar kwenda kigoma limeteketea kwa moto katika eneo la chinangali mkoani dodoma. awali basi hilo liliharibika na kukaa muda mrefu eneo la gairo.
    source: mmoja wa wahanga wa mkasa huu.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,028
    Likes Received: 5,901
    Trophy Points: 280
    Naamini abiria na dereva wamesalimika.
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poleni wahanga wa ajali hii
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,238
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Poleni ndugu zetu mungu atawasaidia
     
Loading...