Bashungwa hii tabia ya kuigiza unawapenda wananchi itakucost?

Bashungwa hii tabia ya kuigiza unawapenda wananchi itakucost?

Knock life

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2024
Posts
2,465
Reaction score
7,764
Bashungwa Ana mfumo wake wa kizamani Sana .

Anazunguka vijjini na kuwapiga picha watu waliochoka na kukata tamaa ya maisha na kuwarusha mitandaoni

Kwanza unafany kosa kubwa Sana na kudhlilisha watu

Pili ungekuwa smart ungepambana kuondoa umasikini huko vijijini.

 
Ndio tabia yake siku nyingi,watu wanataka maendeleo yeye mara apige picha anarina asali,mara yuko kwenye saluni chafu ,mara anakunywa kahawa na wanyonge.Maigizo ya kitoto,umasikini sio sifa.
 
Ndio tabia yake siku nyingi,watu wanataka maendeleo yeye mara apige picha anarina asali,mara yuko kwenye saluni chafu ,mara anakunywa kahawa na wanyonge.Maigizo ya kitoto,umasikini sio sifa.
Hakika
 
Bashungwa Ana mfumo wake wa kizamani Sana .

Anazunguka vijjini na kuwapiga picha watu waliochoka na kukata tamaa ya maisha na kuwarusha mitandaoni

Kwanza unafany kosa kubwa Sana na kudhlilisha watu

Pili ungekuwa smart ungepambana kuondoa umasikini huko vijijini.

Sasa kwa akili hizi,huyu anaweza kuisaidia serikali na nchi kweli kama Waziri!!???
Yaani hapo ndio akili na uwezo wake ulipoishia wa ubunifu!!??
 
Ndio tabia yake siku nyingi,watu wanataka maendeleo yeye mara apige picha anarina asali,mara yuko kwenye saluni chafu ,mara anakunywa kahawa na wanyonge.Maigizo ya kitoto,umasikini sio sifa.
Siyo yeye tu hata yule waziri wa maji jumaa awesu yupo hivyo.
Ni mtindo wa viongozi wa ccm huku majumbani kwao kuna fensi na walinzi wa kila aina
 
Bashungwa Ana mfumo wake wa kizamani Sana .

Anazunguka vijjini na kuwapiga picha watu waliochoka na kukata tamaa ya maisha na kuwarusha mitandaoni

Kwanza unafany kosa kubwa Sana na kudhlilisha watu

Pili ungekuwa smart ungepambana kuondoa umasikini huko vijijini.

Hili ni tapeli tu halina lolote
 
Mwaka wa tamthilia huu ni full Isidingo na La mujer de mi vida.
 
Mnajifanya kama vile hamjui kabila lake na itikadi zao za kupenda sifa.

Wahaya (Haya tribe)
Wanyambo (Nyambo tribe)

Sio rahisi umkute muhaya amechoka kiasi hicho

Bashungwa ni Mnyambo na sio muhaya

Wahaya wanaptikana Bukoba mjini na Bukoba vijijini

Hao wanaobaki sio wahaya hata wale wakimboka sio wahaya
 
Sijui anajihakikishiaje ulinzi hapo alipo asidhani hao wote anaowazungukia kwamba wanampenda. Ipo siku watamnyoosha
 
Back
Top Bottom