[Bashiri]: Sam Mahela kumfuata Godwin Gondwe


Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,249
Likes
1,567
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,249 1,567 280
Kufuatia huyu Kaka'etu aliyepata heshima kubwa sana kwenye tasnia ya Uandishi wa Habari na Utangazaji nchini kupitia IPP Media,

Ambaye pia ni mwalimu wa fani hiyo Chuo Kikuu cha Tumaini kampasi ya Dar es Salaam,
mwenye elimu ya kiwango cha master's degree kwenye Mawasiliano ya Umma,

Pia ni nguli wa voice over kwenye matangazo mbalimbali yakiwemo ya kampuni ya simu ya Airtel
wa kuitwa #Godwin_Gondwe (G.G),

Ambaye historia yake inabainisha kuwa alishawahi kuwa muhudumu wa grocery(enzi hizo),
na kuwa mfanya usafi wa vyoo (hospitali ya Bugando huko Mwanza )
kabla ya kuingia kwenye tasnia ya habari
Kuteulia kuwa mkuu wa wilaya ya Handeni, Tanga,

(Ingawa yeye si mwanahabari wa kwanza kuteuliwa nafasi kama hiyo)
Nimeamua KUBETI(kubashiri) kuwa na huyu Kaka'etu mwingine huyu wa ITV wa kipindi cha #DAKIKA_45 huyu wa kuitwa #Sam_Mahela
muda si mrefu anaweza kuja kufikiriwa kwenye kitengo fulani nyeti sometime to come.

ANGALIZO:
Hapa mimi NIMEBETI(nimebashiri) kwa mtazamo wangu tu
kama mwananchi wa kawaida,
Bashiri hii wala haiendani na uhalisia au mikakati yoyote.

_____
Kwa mantiki hii
hata huyu kaka'angu #Adam_Mchomvu huyu naye akiamua kukaza
Wakubwa wanaweza 'kumwona' au japo kumfikiria kwenye baadhi ya kada kwa mbaaaaaaaaliiiiiii!!!!!.

NIMEMALIZA!
 
AgentX

AgentX

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
1,454
Likes
1,090
Points
280
AgentX

AgentX

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
1,454 1,090 280
Kwa mbaaali kweli
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Omba mkeka utiki ili uwe maarufu
 
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
730
Likes
750
Points
180
Age
99
POINT LOAD

POINT LOAD

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
730 750 180
Hahaha....hapo na Mimi nacopy mkeka wako na sidhani kama utachanika,kwasababu anatoka ITV ndio maana nimeamua kukusupport.
Reference
Betty mkwasa
Makungu
Godwin Gondwe
Emmanuel Buhohela
etc
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,028
Likes
24,099
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,028 24,099 280
Hahaha....hapo na Mimi nacopy mkeka wako na sidhani kama utachanika,kwasababu anatoka ITV ndio maana nimeamua kukusupport.
Reference
Betty mkwasa
Makungu
Godwin Gondwe
Emmanuel Buhohela
etc
Buhohela yuko wapi?
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Mkeka, mkeka, kubet, kubeti Mpaka kwenye uDC? ?
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Hivi nafasi ya wasanii kwene u_DC hamna??
 
C

captau

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
116
Likes
62
Points
45
C

captau

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
116 62 45
mkuu remote!haiba ya zakaria imekurubuni kugawa cheo ama!hahahaaa...
 
Sleeper Cell

Sleeper Cell

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
207
Likes
259
Points
80
Age
28
Sleeper Cell

Sleeper Cell

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2016
207 259 80
Kwa uendeshaji ule wa kipindi hasa dk 45 anaweza akafikiriwa japo umewasahau wale wa mawingu waliopigiwa simu kabisa na mkulu
 

Forum statistics

Threads 1,236,161
Members 475,020
Posts 29,248,398