Bashe: Ubunge nipeni mimi, urais baba yetu Lowassa

Bashe kama unamuunga mkono MH.rais mtalajiwa lowassa. basi hongera
 
Wewe hujuwi hakuna atakae thubutu kukafukuza .halo nikadume kahapa nzega muulizeni kigwa
 
Bora tarehe 01/09/2015 ifike tu ili habari zinazo-hang kama hizi ziishe maanake hakuna chanzo wala mahali hasa ulipofanyikia huo mkutano.

Japokuwa anafahamika ni kijana wa Lowassa lakini hawezi kuropoka hivyo hadharani.

Wengi mtakuwa wadau wa MMU kuanzia kesho kutwa.
 

Acha UNAFIKI.
 
Bashe ametumia haki yake ya kujieleza,Nakupongeza Kwa kuwa jasiri!
 
Wasije wakasema tena sio raia, maana maccm hayakawii kutunga sheria zao ovu
 
Source? Basi kwa maneno haya farijianeni
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…