Bashe na Msukuma wakanusha kufukuzwa CCM

Watapelekwa mirembe wengi sana na viroba ndo vilikuwa vinawasaidi kutokwa povu sa hv watatokwamaji midomon mwao
[HASHTAG]#Ccm[/HASHTAG] mbele kwa mbele
 
Ikulu makaburi hayafukuliwi, kwenye chama inafukuliwa mpaka mifupa LOWASA weee!!!! LOWASAAAAA!!!
 
Bashe historia itakukumbuka daima kwa ulichotaka kukifanya maana kinachofata ni katiba ya nchi wale walioudhulia asilimia 99 na point zake watakukumbuka tu na wananchi kwa ujumla na watasema raiti kama tungemsikiliza lakini wakati utakua ushapita asante kwa kuisimamia CCM uliyoiamini
 
Bashe,kwa namna ulivyo na uwakilish wako ktk bunge la bmt hukupaswa kubakia ccm! kwan hata wakikufukuza ingawa najua hawawez fanya hvyo,hamia upinzan hafu gombea kuptia upinzan ccm lzma iwe chali! wanakubp hao!
 
Wafukuzwe tufanye uchaguzi mdogo ili tupime ubavu, tumemiss mbilinge za kampeini
 
Chadema endeleeni kushadadia ya CCM msijenge Sacoss yenu, hapo mjue timu ya mauaji inapangwa na mjiandae kupigwa 2020
 
Nashangaa vijana wa upande wa pili kushangaa CCM mtu anayeenda kinyume na maadili ya chama na kudai CCM haina demokrasia,wakati huo wao walifukuza watu kisa tu kuchukua fomu ili kushindana na mwenyekiti wao.
hahahaha think twice

Waliimba nyimbo zote mbaya kwa Zitto .Kumbe ni Chadema tu Ndiyo inaruhusiwa kuwajibisha viongozi.Badala ya kumuunga mkono jirani mnamuombea njaa.Ama kweli Bila ccm makini nchi itayumba
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…