Barua ya wazi kwa Makonda na Sixtus Mapunda

Barua ya wazi kwa Makonda na Sixtus Mapunda

Lizaboni ni namba nyingine. Huyu amekuja kutisha watu kwa vile fisadi Nchimbi kaguswa
Wewe huamini katika hukumu ya sheria?Mbona unamwita mtu Fisadi wakati bado hajadhitishwa na mamlaka zilizowekwa?Kwa nini ukitofautiana na mtu kimtazamo unamwita Fisadi?Inaonekana una maslahi sana ndani ya CCM.
 
Hii ni barua ya wazi kwenu nyite hasa ya juu ya Vita hivi Mlivyoamua kuvianzisha Dhidi ya Dkt. Emmanuel Nchimbi

Naandika haya nikiwa na uhakika na pasi na shaka yoyote kukuelezeni hayo mnayoyafanya wala hamtakaa mfanikiwe labda mumjaribu Nchimbi mwingine.

Binafsi nimeona na Nchi imeona na Chama chenu kimeona namna mnavyomtumia kibarua wenu huyo the so called Rock Mwakibinga kumchafua Dkt. Nchimbi bila sababu ya msingi yoyote mkiendekeza tabia zenu zile zile za kipuuzi na za kifitini ambazo zimewafanya mfike hapo mlipo leo.

Kwanza Mwakibinga uwezo huo wa kuandika hayo yote hana na wala hatokaa awe nao maisha yake yote so you guys have decided to choose a wrong person with no qualification and personality. Angalau mngetafuta mtu wa maana wa kusema hayo.

Lakini pili kuchafuka kwa Sixtus hakupelekei watu wengine wachafuliwe eti ili mfanane ni ujinga wa kiwango cha vumbi. Hivi lile Baraza la juzi kwamba halikuona hayo yote? Na wewe Makonda si uliwahi kuwa na cheo humo ni kwanini ulisubiri mpaka muda huu utumie mtu si ungefanya kipindi hicho ama hukufanya kwa kuwa nawe pia ulikuwa sehemu ya ulaji (this proves how you were disqulified from MUCCOBS).

Halafu ni bahati mbaya sana mna-deal na mtu hatari kwa uwezo wake kichwani na kwa experience ya kutosha na ndiyo maana mnatumia watu ni kwanini msitokeze hadharani mseme hayo madhambi kama ambavyo uliwahi kusema kwa yule Mkurugenzi wewe si ni mwamba! Kubebwa kwako kwa nafasi hiyo uliyo nayo kusikupelekee kuona unajua kila kitu halafu sasa umebebwa kutoka na tabia chafu isiyoelezeka.

Na kama mnaona ipo shida mfuateni Rais mwambieni afanye kama Mkapa alivyowahi kufanya kipindi cha kina Guninita avunje hiyo Jumuiya na si kuanza kuchafua watu wenye heshima zao kisa kiherehere chenu kisicho na mipaka. Shule mmeshindwa hata haya ya duniani hamjui namna ya kudeal nayo na hiyo ndiyo taabu ya kubebwa.

Mimi niwashauri Nchimbi tafuteni namna bora ya kushughulika naye na si kwa mtindo huu wa kumtumia huyo kifaranga yaani kwanza mmeshamwaribia future yake so far. Halafu alivyo hayana haya anasema kabisa katumwa! Mnataka Nchimbi achafuliwe ili nini sasa! Kuna vita vingine mnatakiwa kujipanga kweli kweli.

Shondola (Makao Makuu)
ngoja nijongee zangu hapo mtaa wa pili. nimepotea njia hapa nimeingia kwenye msiba usionihusu....
 
Hii ni barua ya wazi kwenu nyite hasa ya juu ya Vita hivi Mlivyoamua kuvianzisha Dhidi ya Dkt. Emmanuel Nchimbi

Naandika haya nikiwa na uhakika na pasi na shaka yoyote kukuelezeni hayo mnayoyafanya wala hamtakaa mfanikiwe labda mumjaribu Nchimbi mwingine.

Binafsi nimeona na Nchi imeona na Chama chenu kimeona namna mnavyomtumia kibarua wenu huyo the so called Rock Mwakibinga kumchafua Dkt. Nchimbi bila sababu ya msingi yoyote mkiendekeza tabia zenu zile zile za kipuuzi na za kifitini ambazo zimewafanya mfike hapo mlipo leo.

Kwanza Mwakibinga uwezo huo wa kuandika hayo yote hana na wala hatokaa awe nao maisha yake yote so you guys have decided to choose a wrong person with no qualification and personality. Angalau mngetafuta mtu wa maana wa kusema hayo.

Lakini pili kuchafuka kwa Sixtus hakupelekei watu wengine wachafuliwe eti ili mfanane ni ujinga wa kiwango cha vumbi. Hivi lile Baraza la juzi kwamba halikuona hayo yote? Na wewe Makonda si uliwahi kuwa na cheo humo ni kwanini ulisubiri mpaka muda huu utumie mtu si ungefanya kipindi hicho ama hukufanya kwa kuwa nawe pia ulikuwa sehemu ya ulaji (this proves how you were disqulified from MUCCOBS).

Halafu ni bahati mbaya sana mna-deal na mtu hatari kwa uwezo wake kichwani na kwa experience ya kutosha na ndiyo maana mnatumia watu ni kwanini msitokeze hadharani mseme hayo madhambi kama ambavyo uliwahi kusema kwa yule Mkurugenzi wewe si ni mwamba! Kubebwa kwako kwa nafasi hiyo uliyo nayo kusikupelekee kuona unajua kila kitu halafu sasa umebebwa kutoka na tabia chafu isiyoelezeka.

Na kama mnaona ipo shida mfuateni Rais mwambieni afanye kama Mkapa alivyowahi kufanya kipindi cha kina Guninita avunje hiyo Jumuiya na si kuanza kuchafua watu wenye heshima zao kisa kiherehere chenu kisicho na mipaka. Shule mmeshindwa hata haya ya duniani hamjui namna ya kudeal nayo na hiyo ndiyo taabu ya kubebwa.

Mimi niwashauri Nchimbi tafuteni namna bora ya kushughulika naye na si kwa mtindo huu wa kumtumia huyo kifaranga yaani kwanza mmeshamwaribia future yake so far. Halafu alivyo hayana haya anasema kabisa katumwa! Mnataka Nchimbi achafuliwe ili nini sasa! Kuna vita vingine mnatakiwa kujipanga kweli kweli.

Shondola (Makao Makuu)
We ni zaidi ya aliyetumwa
 
Hujaeleweka. Ama umetumwa kumtetea Nchimbi ama wewe ndiye. By the way ulipaswa kueleza Nchimbi kafanya nini na utetezi wako upo upande gani. By the way hoja ya msingi kwa sasa ni Nchimbi kujimegea Floor nzima ya kitega uchumi cha UVCCM na fedha zinaenda mfukoni mwake
Wewe ni mlamba miguu wa Sixtus Mapunda tunakujua. Wakati anaadabishwa sikukuona ukitia mguu humu, poor you.
 
Lizaboni ni namba nyingine. Huyu amekuja kutisha watu kwa vile fisadi Nchimbi kaguswa
Hivi Lizaboni mbona hawa mafisadi wenu hamuwapokonyi kadi ya chama muitishe uchaguzi muwapeleke mahakamani kama mna pambana Na mafisadi kweli kuliko hizi kelele zenu si mnataka kukisafisha chama anzeni Na mapunda Na huyo mchimbi
 
Hivi Lizaboni mbona hawa mafisadi wenu hamuwapokonyi kadi ya chama muitishe uchaguzi muwapeleke mahakamani kama mna pambana Na mafisadi kweli kuliko hizi kelele zenu si mnataka kukisafisha chama anzeni Na mapunda Na huyo mchimbi
Lizaboni Mwenyewe fisadi lililokubuhu, huwezi kumtenganisha Lizaboni na Sixtus Mapunda. Kundi lao moja na ndio maana hakuonenekana humu wakati Sixtus anakamatwa na Takukuru.
 
haaaaaaaaaaaaaaa, Sasa kumekucha sasa kumekucha jogoooooooooooo limenza watagia UVCCMmmmmmmmmmmmm, Ngojeni menge yanakuja, plz kama umesoma comment yangu fanya kama unaimba ndo utaielewa.
 
Nimependa sehemu moja tu mahususi hawa jamaa yaani Makonda na mwenzie six wamepata vyeo kwa kuwatukana watu au kudhalilisha watu🙁😀😀!!!they disqualified ila kwakujua matusi na ufitini wamepata vyeo na ukiangalia idadi kubwa ya mtaji wa ccm ni vijana wanamna hii,wabovu kitaaluma,wabovu kiutendaji,niwezi namba moja,wafitini na wachawi ..hata ile kauli ya mzee Mkapa kwenye kigoda cha mwalimu, kuwa vijana wasasa hawajui kujenga hoja ni watu wa kulalamika dhahiri alikuwa anazungumzia vijana wachama chake,alafu JF ndio wengi ukileta hoja ya kupinga chama chao wao ni matusi tu na kutafuta sympathy
 
Hujaeleweka. Ama umetumwa kumtetea Nchimbi ama wewe ndiye. By the way ulipaswa kueleza Nchimbi kafanya nini na utetezi wako upo upande gani. By the way hoja ya msingi kwa sasa ni Nchimbi kujimegea Floor nzima ya kitega uchumi cha UVCCM na fedha zinaenda mfukoni mwake

Hiyo "by the way "ya pili inaleta maana lakini ile ya kwanza haikua mahali pake, samahani lakini
 
Hii ni barua ya wazi kwenu nyote hasa ya juu ya Vita hivi Mlivyoamua kuvianzisha Dhidi ya Dkt. Emmanuel Nchimbi

Naandika haya nikiwa na uhakika na pasi na shaka yoyote kukuelezeni hayo mnayoyafanya wala hamtakaa mfanikiwe labda mumjaribu Nchimbi mwingine.

Binafsi nimeona na Nchi imeona na Chama chenu kimeona namna mnavyomtumia kibarua wenu huyo the so called Rock Mwakibinga kumchafua Dkt. Nchimbi bila sababu ya msingi yoyote mkiendekeza tabia zenu zile zile za kipuuzi na za kifitini ambazo zimewafanya mfike hapo mlipo leo.

Kwanza Mwakibinga uwezo huo wa kuandika hayo yote hana na wala hatokaa awe nao maisha yake yote so you guys have decided to choose a wrong person with no qualification and personality. Angalau mngetafuta mtu wa maana wa kusema hayo.

Lakini pili kuchafuka kwa Sixtus hakupelekei watu wengine wachafuliwe eti ili mfanane ni ujinga wa kiwango cha vumbi. Hivi lile Baraza la juzi kwamba halikuona hayo yote? Na wewe Makonda si uliwahi kuwa na cheo humo ni kwanini ulisubiri mpaka muda huu utumie mtu si ungefanya kipindi hicho ama hukufanya kwa kuwa nawe pia ulikuwa sehemu ya ulaji (this proves how you were disqulified from MUCCOBS).

Halafu ni bahati mbaya sana mna-deal na mtu hatari kwa uwezo wake kichwani na kwa experience ya kutosha na ndiyo maana mnatumia watu ni kwanini msitokeze hadharani mseme hayo madhambi kama ambavyo uliwahi kusema kwa yule Mkurugenzi wewe si ni mwamba! Kubebwa kwako kwa nafasi hiyo uliyo nayo kusikupelekee kuona unajua kila kitu halafu sasa umebebwa kutoka na tabia chafu isiyoelezeka.

Na kama mnaona ipo shida mfuateni Rais mwambieni afanye kama Mkapa alivyowahi kufanya kipindi cha kina Guninita avunje hiyo Jumuiya na si kuanza kuchafua watu wenye heshima zao kisa kiherehere chenu kisicho na mipaka. Shule mmeshindwa hata haya ya duniani hamjui namna ya kudeal nayo na hiyo ndiyo taabu ya kubebwa.

Mimi niwashauri Nchimbi tafuteni namna bora ya kushughulika naye na si kwa mtindo huu wa kumtumia huyo kifaranga yaani kwanza mmeshamwaribia future yake so far. Halafu alivyo hayana haya anasema kabisa katumwa! Mnataka Nchimbi achafuliwe ili nini sasa! Kuna vita vingine mnatakiwa kujipanga kweli kweli.

Shondola (Makao Makuu)
Hivi kale kawimbo ka ccm wakati wa kampeni kakiimbwa leo hii ni wangapi watauimba kwa sauti ile ile ya kipindi kile?
 
Tilisha ona mapambano ya baba zenu wakiwa na Boxer huu mpambano wanu watoto mkiwa na truck suit wala hatu shituki !achaaa wafu wazike wafu wenzio
 
Nchimbi sijui anajipangaje,ngoja tuone atakuja na bomu gani kulipua wanaomzingua.
 
Kumbe Makonda kichwa cha panzi alikuwa disqualified duh no wonder anashindwa mikakati kwa mbali na msomi meya wa Kinondoni
 
Back
Top Bottom