Barua kwenu Girlfriends | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kwenu Girlfriends

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 1, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,466
    Likes Received: 9,846
    Trophy Points: 280
    Wasalaam,
    ama baada ya salamu mi ni mzima kabisa.
    Nasikitika kuwajulisha kuwa tangu sasa mkija ghetto na kuacha nguo zenu kama vile chupi, kanga, sidilia na nyinginezo mtazikuta majivu.
    Pia mambo ya kujisahaulisha picha zenu na kuchomeka kwenye wallet yangu passport size nikiwa bwiii mkome.
    Naamini sasa tumeelewana.
    Wasalimie sana maboifrendi wenzangu, maana nyie mna ndoo, kidumu hadi jagi na mabilauri pia.
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    pole mkuuu inaonekana kuna mmoja ambae umempania ni lizzy nn
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Sa c ungewapigia cm 2 kuliko kuwarusha huku jf mkuu?
     
  4. The great R

    The great R Senior Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ujumbe utawafikia walengwa unless wamo humu,na uliyajua hayo b4 kwa nn uliwakaribisha
     
  5. Amanda

    Amanda Senior Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na wewe uache ulevi wa kupindukia, uache kubadilisha wanawake. sina uhakika kama ujumbe wataupata. wapigie simu, maana kama kweli wapo wasichana wa namna hiyo hawatakuwepo jf.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,737
    Trophy Points: 280
    umezidi kuvunja amri za Bwana, na bado watakuchanganya zaidi.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Mikela kuna kitu hakiko sawa this week hebu kaa utulie kwanza maana thread zako zote ni za kushangaza sana week hii
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    ehh dear jaman sio fresh ivo ..yaan kusahahu chupio tu ndo umenirusha jf?
    popa basi ntamtuma jane aje anichukulie kanga zangu za sandoz zangu

    pls usisahahu kumpa na KINASA changu bafun nilikianika:A S-baby:


    serious;kaka kwan wik i wamekufanyaje?rhh manake nakuona the whole wik umekaa kumgecha gecha mtu tu...vip bdada kasepa?
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,618
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    anasumbuliwa na frustrations za mwisho wa mwezi, mshahara kiduchu madeni kibao.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh
    Na bado.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,956
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    Uwiiiii, utafungwa Mpwa...haya unawaingiza gheto wangapi kwa siku?? Duh, sijui ni supershaft, Viagra au Ndimu na Pilipili na Vitunguu saumu au Ubombo? Maana inaonekana Mzee uko vizuri sana ila nao wamekuweza.....pole sana kuna mmoja hapa ngoja niyamjulisha, ni yule niliyekukuta nae pale na nanihiiiii pale
     
  12. One and Only

    One and Only Senior Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mkuu naona dalili ya wewe kunyemelewa na presha, pole sana mkuu tatizo sijui kama ujumbe utafika
     
  13. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kumbe wengine unawapeleka geto mbona mimi siku zote twafanyia ofisini.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe
    You made my day... Khaaa! Naiman hao ma gal frndz watakuwa wamekupata kama wapo humu jf... Ina mana wanakuachia wewe uzivae au??.. Afu wanaondoka bila chupi?... Na wewe pia yaonekana una kidumu, pipa, ndoo, jagi nk... Wapunguze abaki mmoja, huyo naamin hatakuachia chochote...lol..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kesi yako unabambikia wengine....
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,524
    Trophy Points: 280
    yaani wewe unawapeleka getto..,!!?nakuhurumia sana.siku wakifumaniana utajuta kuwajua hao warembo.kupeleka demu wa kupita getto ni sawa na kujipalia kaa la moto.usirudie.lakini ndo maisha.mia.
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha mbali mdau niliwahi kulala na demu mmoja akaacha chup#, khanga na baadhi ya nguo ili nisiingize demu mwingine mle, alivyorudi mara ya pili akaniuliza nguo zake ziko wapi nikaweka ngazi nikapanda kwenda kuzichukua kwenye uwazi wa dari nilizificha darini kabisa tena nimezitia kwenye rambo kisha ile rambo nikaiweka kwenye box halafu lile box nikalitia ndani ya kiroba alichoka mwenyewe

    kumbe hata wengine uwa yanawakuta duh
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    ehhh kaka unatishaa....dah km namwona vile bibie wakat anakuangalia unavyopanda ngazi kuchukua izo pamba zake
     
  19. R

    Retreat JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We funzadume ni noumer, nadhani huyo demu hakurudi tena. Teh! Teh! Teh! Ngoja na mimi nitaiaplly hiyo.
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    mtu umemchakachua mara moja tu anataka kuweka kambi ya kudumu. Its past though, i'm a good husband now wink..
     
Loading...