Barua kutoka kwa Mtanzania aliyefungwa Hong Kong kwa kukamatwa na Madawa ya Kulevya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua kutoka kwa Mtanzania aliyefungwa Hong Kong kwa kukamatwa na Madawa ya Kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fr John Wotherspoon, May 14, 2016.

  1. F

    Fr John Wotherspoon Verified User

    #1
    May 14, 2016
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    inmate-01.jpg
    inmate-02.jpg
    inmate-03.jpg
    inmate-04.jpg

    Her story and her warning about the danger of being arranged/tricked/forced to bring drugs to HK.

    I hope this letter will continue to stop people taking drugs from Tanzania to Hong Kong.
     
  2. kilamuruzi

    kilamuruzi JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2016
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 670
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
    Pole sana dada yangu
     
  3. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2016
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,696
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aisee
     
  4. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2016
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 862
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 180
    Really!? ''..Usilete madawa Hongkong au Bara la Asia''.

    I think this letter is strategically designed to pose threat/warning to drug-traffickers in attempt to reduce the size of the problem... In my thinking, it could possibly be written by Tz embassy or Hongkong with an intention of discouraging the business...

    I may be wrong anyway..
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2016
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,072
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Fr John Wotherspoon is a "Verified User", and is well known for his efforts in the fight against drug trafficking! He has visited Tanzania and has visited families of Tanzanians imprisoned in HK. Do you have a substantial reason to doubt him?
     
  6. Isanga family

    Isanga family JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2016
    Joined: Feb 25, 2015
    Messages: 4,432
    Likes Received: 3,277
    Trophy Points: 280
    ameandika kwa mtiririko mzuri kama yupo nyumbani...angetaja waliomtuma na mimi nilikamatwa na kiasi kadhaa na nimehukumiwa ivi nipo jela hii...ameweka password hii sidhani kama yupo jela huyo..
     
  7. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2016
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 862
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 180
    This prisoner-writes-a-letter- style does not amaze you!?
     
  8. Nyaka-One

    Nyaka-One JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2016
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,620
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Ila kwa waliojaaliwa usikivu ujumbe muhimu ulio kwenye barua umewafikia.
     
  9. Luv

    Luv JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2016
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 1,274
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Mmmmh......

    Mfungwa.............
     
  10. Isanga family

    Isanga family JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2016
    Joined: Feb 25, 2015
    Messages: 4,432
    Likes Received: 3,277
    Trophy Points: 280
    kuuza madawa kunataka usikivu ni wewe mwenyewe kujitambua...wauza sumu wakatazwe kwa barua...
     
  11. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 16,974
    Likes Received: 33,042
    Trophy Points: 280
    Mweee atazeekea jela mweee hebu tuwekee picha yake tuone na sura yake
     
  12. Nyaka-One

    Nyaka-One JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2016
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,620
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Ukijitambua utakuwa msikivu kwa maonyo yanayotolewa kwa njia mbali mbali. Pia ukiwa msikivu utapata taarifa zinazopatikana kutoka vyanzo mbalimbali (ikiwemo barua) na kusaidia kujitambua zaidi. Hivyo kwa muuza madawa kuacha au kuendelea kuuza kutategemea usikivu na kujitambua kwake.
     
  13. nra2303

    nra2303 JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2016
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 2,602
    Likes Received: 2,115
    Trophy Points: 280
    Tamaa mbaya!!
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2016
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,402
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I hope the word goes out there! Hakuna short cut ya mafanikio! Lakini pia sidhani kama inatosha tu kuwakamata wasafirishaji, vipi kuhusu wafanyabiashara wenyewe?! Au wapo juu ya sheria....?!

    Just curious.
     
  15. Isanga family

    Isanga family JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2016
    Joined: Feb 25, 2015
    Messages: 4,432
    Likes Received: 3,277
    Trophy Points: 280
    Nyaka one tupo pamoja sielewi tunapishana wapi ila mimi naona kutoa Elimu na ajira kwa vijana kutafanya watu wajitambue na ukiangalia vijana wengi wanaohihusisha na drug wengi Elimu yao ipo chini ya pia...hata ukiona waliopo jela Fransistown..Kempton park..China..Hongkong..Chile..Spain na Italy wengi hawana Elimu ni ngumu kumtoa mtu na elimu yakena ajira yake akashawishika kufanya huo upuuzi..hiyo barua ni waraka tuu ambao hata hao wazee wa nyunga wataupitia...
     
  16. m

    mwasu JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2016
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 8,245
    Likes Received: 6,101
    Trophy Points: 280
    Angetumia muda huo kuwaomba radhi watu wote walio patwa na majanga ya matumizi ya haya madaya, pole hata wewe uliambiwa hukusikia na hata usinge ambiwa unajua madhara ya haya madawa ila umeishia kutoa maonyo mengi kwa kuogopa miaka ya kukaa magereza kuliko madhara yasababishwayo na haya madawa. Ila ujumbe umefika .
     
  17. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2016
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 5,918
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Thanks Fr John for sharing.
     
  18. Duduvwili

    Duduvwili JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2016
    Joined: Jan 31, 2015
    Messages: 518
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 80
    Fungweni2 bhn maana mkipata vihela vyenu ndo mnakuja kutusumbua hapa kwa hyo naona bora wengn muwe mnakua chambo bata nyie
     
  19. Mkendo

    Mkendo JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2016
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 1,896
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Afungwe tu hakuna jinsi.....
     
  20. kijana wa leo

    kijana wa leo JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2016
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 1,928
    Likes Received: 3,987
    Trophy Points: 280
    Ningekuonea huruma kama ungemtaja aliyekugeuza punda, kutokumtaja inaonesha ukitoka utaendelea na deal zako. Sikupi pole acha uendelee kuvuna ulichopanda, ungekua hujui kama hayo yote yangekutokea ungebeba hayo madawa hadharani
     
Loading...