Barua kutoka kwa Mheshimiwa Humphrey Polepole

Barua kutoka kwa Mheshimiwa Humphrey Polepole

Hivi ndivyo sisiemu inavyoharibu wasomi wetu hivi ccm ni janga la taifa
 
Polepole hayupo sawa kichwani. Barua ina maudhui ya ajabu, kaweka vituo na herufi kubwa sehemu isiyo sahihi nk. Huyu jamaa ni tatizo.
 
Hizi ni propaganda za CCM, wanasambaza huu ujumbe ili tuamini kuwa chama chao ni watu wa haki na hawamwonei mtu. Lakini ukweli ni kwamba jitihada zao za goli la mkono zimegonga mwamba. Ni aibu jinsi mnavyo haha na mambo madogo kama uongozi ws chuo, labda msingekuwa mmefuja zile 1.5T kwa fujo zingewasaidia kufanya manunuzi hapo UD
 
Hamjamuelewa polepole ila mmeelewa barua which is good.polepole kaandika barua hii lengo lake ni kuwataka wagombewa wa ccm wajishushe wakijishusha angalaa wamuombe rais mchaguliwa awaweke washindani wake kwwnye baraza la.uongozi.sasa kosa kubwa mtakalofanya nyie.viongozi mliochaguliwa ni kuwapa nafasi hawa mamliki coz hawatakua kwa kazi ya kuufanya kazi zinatakazowahusu lengo lao ni kuwarudisha nyumba usimpe nafasi aliekuktia rufaa na kuhonga ili uangushwe..akiingia tu kwenye serikali ya wanafunzi atawafitinisha kishenzi mack.my words..polepole.sio ndezi japo ni ndezi
 
Hata asubuhi nilitoa mawazo yangu kuwa polepole dish lake la kichwa limeyumba sana..sasa mnajionea wenyewe.
 
Acha kutengeneza barua ya kugushi utafugwa kijana na hakuna atakusaidia humu JF. Fuatilia masomo yako kijana!!
Mkuu nimeiangalia hiyo barua ikiwa ni pamoja na uandishi ambao hauzingatii wapi uweke herufi kubwa na herufi ndogo, nimejiaminisha kwamba hii ni ya kughushi. Watu wanajitafutia vifungo mchana kweupe.
 
Kughushi ni kosa la jinai

Vijana muwe makini sana

Sheria ikifuata mkondo wake mtateseka ninyi na familia zenu
 
Naona ngoma imekuwa ngumu ila kwa Ifm waliweza mpaka leo hakuna Rais eti kuna mwenyekiti wa mpito dah ccm bana.
 
Back
Top Bottom