Barua kutoka kwa Mheshimiwa Humphrey Polepole

Barua kutoka kwa Mheshimiwa Humphrey Polepole

Kughushi ni kosa la jinai

Vijana muwe makini sana

Sheria ikifuata mkondo wake mtateseka ninyi na familia zenu
 
Hana lolote vijana wameamua kukaza wameona watakufa njaa.
 
Ktk 4th paragraph , inaonesha jinsi ambavyo kajiweka wazi kuwa hana "dhamiri njema" kwa uongozi mpya wa DARUSO. Polepole anataka "kubembelezea" virusi wajipenyeze kwenye Serikali hiyo ili waanze Kutengeneza "MIGOGORO" ? Kuwa na macho kama ya Tai (kuona mbali) itakuonesha nia ya CCM ni ipi ndani ya "Uongozi Mpya wa DARUSO"!
Umakini wa Rais halali wa DARUSO ktk Kutengeneza balaza lake la utendaji ktk kutimiza ahadi (kama alivyoahidi kwenye kampeni ), kutamrahisishia kazi zake na kuepukana na "viruka-njia".
 
Kama ni kweli basi ni senema ya mchana...ina maana "goli la mkono limekwama kupitia ile rufaa au"??

Bado nna mashaka na hiyo barua!
 
Acha kutengeneza barua ya kugushi utafugwa kijana na hakuna atakusaidia humu JF. Fuatilia masomo yako kijana!!
Hata habari ya kinana kujiuzulu mlisema ni uzushi
 
Jiwe alisema marufuku siasa vyuoni cha ajabu katibu wake mwenezi anaendeleza siasa tuelewe kipi?
 
Siasa vyuoni marufuku kwa upinzani, sisi sisiemu haituhusu
 
Hiki chama kiko ICU muda wowote kinakata roho na hata watu wa kujitolea kukizika watakosena.
Kati ya wakati Ccm imekosa mwenezi ni kipindi hiki cha Polepole. Yaani ukimpa mtoto jina jitafakari sana. Maana huyu Chaku anaichimbia Ccm kaburi la miba.
 
Nafasi ya katibu wa itikadi na uenezi CCM ipo wazi!
 
Kama barua hii ni ya kweli basi hii ni aibu kubwa. Siasa inatoka wapi vyuoni?
 
Back
Top Bottom