Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri la kikwete - so far!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Feb 8, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nasoma gazeti la guardian tarhere 25 November, limeandikwa "Here's teh Cabinet... kuna faces kama akina Goodluck Ole Medeye, Lwenge Gerson, Samia Suluhu, Mwakyembe, Nyalandu, Mulugo, Pereira Silima, Ummy Mwalimu, Kitwanga nk.

    Chini unaona maneno "JK hailed for keeping word on who to pick" na mambo kama hayo

    Baraza ni kubwa na naomba niseme kwamba so far naona akina Mama Tibaijuka ameenda safi (ingawa amekua kimya sijui ndo kamalizwa au akina tibaigana wamekaba koo)

    Mwakyembe naona kama simuelewi, sijui ndio desk limejaa pendings au ameamua kujificha dowans iishe

    Mfutakamba: sioni kitu labda ni wale wanaijificha kwenye mafaili'

    Samia, Ummy, Vuai, Medeye, G. Teu, Gerson, Silima, Nangolo, Kitwanga, naona hamna kitu

    Kumbukeni waziri anapata nafasi kwa kuwa mwanasiasa, hivyo basi pamoja na kazi za mafaili, mnalazimika kutumia utashi wenu wa kisiasa kujisemea mnayofanya na si kumuachia pinda au JK kuwasemea....

    Nafurahi kusema kwamba bado we may have only ten ministries and perform better than hili cabinet la watu wanaokaa kwenye magari ya serikali na kuvimba mashavu

    Kitwanga swahiba.... umeniangusha tayari
    Meddeye.... ziiiiii
    Chiza---- hivi we waziri wa wizara gani?
    Ngeleja... how do you feel when you wake up, shower say bye to your lovely wife while you know that you are useless and we are heading to the dark era? cant you do your family a favor? practice law badala ya siasa?
    Gerson, ulipangiwa wizara gani vile?

    JK piga panga mawaziri to 50%
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona itakuwa mapema sana kuhukumu maana maamuzi mengine ya wizara yanahitaji umakini katika kuamua wakikurupuka ndio yakina DOWANS
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mfutakamba! Hivi huyu jamaa sio yule anayehusishwa na walemavu wa ngozi?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unahitaji research gani kumjua mtendaji bogus?? huwa haizidi 60 days
     
  5. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv akina Mulugo nao mawazr? me nmebak na majna yao as MPs. they are enjoying their sleep kwenye AC za magari
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yeah... yako mengi kweli siku hizi ukiomba utendaji unapewa faili la jitihada na ahadi
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Wapi huko alikohusishwa na walemavu wa ngozi? Hebu tupe taarifa kamili na sahihi.
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mh mwanangu hivi hao kwenye red ni mawaziri , mbona hata mm siwajui?
     
  9. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu mbona mawaziri wengine hawasikiki??......wanafanya nini???
     
  10. H

    Howdesi Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado wanajipanga watoke vipi!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,132
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    nadhani kikwete ndio hafai na ni wa kwanza kuondoka km angekuwa na heki,a kwani amekosa sifa ya kuwa rais toka awamu ya pili................kafoji urais ndiyo maana dhambi inamtafuna
     
Loading...