Baraza jipya la mawaziri


R

Rational

Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
10
Likes
0
Points
0
R

Rational

Member
Joined Feb 27, 2012
10 0 0
Heshima kwa wote. Ujanja wa JK. J.K anampango wa kubadilisha baraza la mawaziri na siyo kuwawajibisha mawaziri waliyofuja mali za umma. Ujanja anaotaka kuutumia J.K si kuwawajibisha ila atabadili baraza zima na kuwaacha wale waliyo husika ili ionekane kuwa hawajawajibishwa bali ni timua timua ya wengi. Kwa hiyo msahau kuhusu wao kupelekwa mahakamani. Kwani akiwawajibisha mawaziri hao pekee atalazimika kupambana na upepo wa kuwapeleka mahakamani.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
Hata yeye hatumtaki analea na kufuga wezi
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
kikwete ni vampire kwa hapa tz, yaani sifuri, uozo, yaani huyu mtu anakera sana, nchi inaelekea kubaya sana kwa ajili ya huyu jamaa, shime wa tz inatakiwa tuchukue maamuzi magumu.
 
R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Inasikititisha sana kuona watanzania wanakosa mang'amuzi juu ya jambo hili! Wengi wametega masikio yao ili kusikia tu uteuzi wa baraza jipya la mawaziri. Ingekuwa katika nchi nyingine kabla ya jambo lolote, ajenda kuu hapo ingekuwa wahujumu uchumi kupelekwa mahakamani; tena kwa maandamano ya hali ya juu na hata fujo! Hili ndilo jambo la kwanza ambalo lingesubiliwa kwa hamu na kila mtu. Lakini kwa Tanzania ni kinyume chake! Kinachosubiriwa kwa hamu ni uteuzi wa mawaziri wapya! Baada ya uteuzi tuendelee kudumisha amani na utulivu! Haya nayo ni mazingaombwe mengine! Bado tuna safari ndefu!
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
Hiyo habari umeipata wapi au ni mawazo yako?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Tulikuwa na imani sana na mkulu wetu alipochukua nchi lakini bahati mbaya imekuwa kinyume
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
839
Likes
113
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
839 113 60
Atasubiri apigiwe kelele zingine ndipo aamue kuwashtaki wachache kwa kesi ambaya anajua watashinda. SWALI; Hivi hao mawaziri wakiondolewa kwa ajili ya WIZI, je,watafaa kuendelea kuwa wabunge?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Atasubiri apigiwe kelele zingine ndipo aamue kuwashtaki wachache kwa kesi ambaya anajua watashinda. SWALI; Hivi hao mawaziri wakiondolewa kwa ajili ya WIZI, je,watafaa kuendelea kuwa wabunge?
Kwa Tanzania watafaa.Mfano mzuri,Chenge,Lowasa,Meghji etc
 
J

jitu1

Senior Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
162
Likes
0
Points
33
J

jitu1

Senior Member
Joined Dec 28, 2009
162 0 33
Inasikititisha sana kuona watanzania wanakosa mang'amuzi juu ya jambo hili! Wengi wametega masikio yao ili kusikia tu uteuzi wa baraza jipya la mawaziri. Ingekuwa katika nchi nyingine kabla ya jambo lolote, ajenda kuu hapo ingekuwa wahujumu uchumi kupelekwa mahakamani; tena kwa maandamano ya hali ya juu na hata fujo! Hili ndilo jambo la kwanza ambalo lingesubiliwa kwa hamu na kila mtu. Lakini kwa Tanzania ni kinyume chake! Kinachosubiriwa kwa hamu ni uteuzi wa mawaziri wapya! Baada ya uteuzi tuendelee kudumisha amani na utulivu! Haya nayo ni mazingaombwe mengine! Bado tuna safari ndefu!

You read my mind. Very well said.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,497
Likes
2,557
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,497 2,557 280
Heshima kwa wote. Ujanja wa JK. J.K anampango wa kubadilisha baraza la mawaziri na siyo kuwawajibisha mawaziri waliyofuja mali za umma. Ujanja anaotaka kuutumia J.K si kuwawajibisha ila atabadili baraza zima na kuwaacha wale waliyo husika ili ionekane kuwa hawajawajibishwa bali ni timua timua ya wengi. Kwa hiyo msahau kuhusu wao kupelekwa mahakamani. Kwani akiwawajibisha mawaziri hao pekee atalazimika kupambana na upepo wa kuwapeleka mahakamani.
Kwa kuongezea kuwawajibisha hao mawaziri ni sawa na kujiwajibisha yeye mwenyewe kwani haiwezekani dege litue, tena nasikia la kijeshi, na kubeba twiga bila TPDF, TISS kujua. Pia JK lazima amekuwa akipata mgao! Tatu watoto wanaiga mambo ya baba!!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Tulikuwa na imani sana na mkulu wetu alipochukua nchi lakini bahati mbaya imekuwa kinyume
peke yako, usinisemee mimi na ukoo wangu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Salama ya Jk ni kuwafukuza hao wezi wenzake na kuwapeleka mahakamani. Tofauti na hapo umma tutatoa azimio la kumwajibisha yeye mwenyewe.
 
james chapacha

james chapacha

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
942
Likes
19
Points
35
james chapacha

james chapacha

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
942 19 35
Tusubili tuone nni kitatokea,vipo vyombo vyasheria vyenye wajbu wakuwashugulikia waalifu.na ucshangae kusikia ma'mkwe waziri tena.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Kuwawajibisha ndio nini? unaweza kumwajibisha mtu asiyewajibika? Kaa fikiri kabla hujajibu, unaonesha huielewi maana ya uwajibikaji.
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Liko wapi???? Ujingaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670