Barabaraba ya Bagamoyo Dar na magari yaliyobeba Askari

Barabaraba ya Bagamoyo Dar na magari yaliyobeba Askari

Tutawaona mliopanga kulinda kura zenu.

Mkitupiga tunawasubiri uraiani tu, kwani mtakaa kambi miaka yote, tunasambaratisha familia kabisa, kwani mita 200 ni umbali mrefu tu, hapa kuna namna
 
Ogopa sana askar anayetoka depo, huwa damu zinachemka balaa, na wako fit si kitoto, wana hasira za shurba walizozipata na mara nying wanapoingia mtaani huwa hasira zao zinaishia kwa wananchi,

hio ilikuwa zamani...viaskari venyewe ynaviona ?kuna wengine hata kumshika mtu hawezi sijui huko chuoni hamna chakula


Hii sio ushabiki..chikawe kasema mira 200 ruksa
 
hata kama mkiiba hazitatosha

Kwa mateso na taabu napiga kura yangu.hakika atakayeiba kura mwaka huu iwe laana kwake na uzao wake,na atakayesaidia wizi na alaaniwe katika nchi.Eeeh Mungu Muumba mbingu na nchi,usiwaache wezi wa kura wafurahie udhalimu wao.wapige kwa majipu mabaya kuanzia utosini hadi wayo wa miguu.Ee Bwana usinyamaze hadi haki itawale katika taifa letu.Amen.
 
hata kama mkiiba hazitatosha

Mungu asiwaache hai wale wote wanaopanga kuiba kura.Naomba uwapige kwa majipu mabaya toka utosini hadi wayo wa miguu.Eee Mungu baba usiwaache wafurahie udhalimu wao.Baba Mungu twaomba haki yako itawale kwenye taifa letu.
 
Back
Top Bottom