Barabaraba ya Bagamoyo Dar na magari yaliyobeba Askari

Barabaraba ya Bagamoyo Dar na magari yaliyobeba Askari

Chipsi yaipembeni

Senior Member
Joined
Jan 8, 2015
Posts
128
Reaction score
93
Wakuu,

Asubuhi majira ya saa mbili nilienda hadi Posta Mpya kufanya shughuli zangu za kila siku, lakini nilipokuwa njiani kuelekea huko nilikutana na magari ya kawaida ya Polisi yakiwa yamejaza Askari, kuna wanaotoka Mjini kuelekea Morocco na kuna mengine yanaelekea Posta.

Nimepata dharura nimepitia barabara hii hii ya Bagamoyo kuelekea Tegeta, ila kwa muda huu ninaona Land Rover za Polisi zimeongezeka mno yakiwa yamejaza Askari, pia kuna gari moja linalofanyasafari kati ya Posta na Tegeta naona limejaza Askari ambao wengine wamekosa hata sehemu za kukaa wamesimama.

Hii inamaanisha kwamba majeshi yetu yamekwisha jiandaa na uchaguzi, ila hawa Polisi wengi ninaowaona huku itakuwa ndio wametoka CCP Moshi...kwa vyovyote vile watakuwa hawajamaliza mafunzo, chonde chonde ninyi maaskari ambao hamjamaliza mafunzo mtakapoanza kusimamia uchaguzi huu...msiwaige wale wengine ambao wakipewa amri wanatekeleza kwa kupiga binadamu wenzao bila kujali kuwa hata wao wakirudi uraiani (baada ya kustaafu) watakutana na mabomu.

Kueni watii kwa mujibu wa sheria na sivinginevyo, nawatakia majukumu mema kuelekea uchaguzi Mkuu.
 
Habari njema kwa mustakabali wa amani ya nchi yetu.
 
Wakuu,

Asubuhi majira ya saa mbili nilienda hadi Posta Mpya kufanya shughuli zangu za kila siku, lakini nilipokuwa njiani kuelekea huko nilikutana na magari ya kawaida ya Polisi yakiwa yamejaza Askari, kuna wanaotoka Mjini kuelekea Morocco na kuna mengine yanaelekea Posta.

Nimepata dharura nimepitia barabara hii hii ya Bagamoyo kuelekea Tegeta, ila kwa muda huu ninaona Land Rover za Polisi zimeongezeka mno yakiwa yamejaza Askari, pia kuna gari moja linalofanyasafari kati ya Posta na Tegeta naona limejaza Askari ambao wengine wamekosa hata sehemu za kukaa wamesimama.

Hii inamaanisha kwamba majeshi yetu yamekwisha jiandaa na uchaguzi, ila hawa Polisi wengi ninaowaona huku itakuwa ndio wametoka CCP Moshi...kwa vyovyote vile watakuwa hawajamaliza mafunzo, chonde chonde ninyi maaskari ambao hamjamaliza mafunzo mtakapoanza kusimamia uchaguzi huu...msiwaige wale wengine ambao wakipewa amri wanatekeleza kwa kupiga binadamu wenzao bila kujali kuwa hata wao wakirudi uraiani (baada ya kustaafu) watakutana na mabomu.

Kueni watii kwa mujibu wa sheria na sivinginevyo, nawatakia majukumu mema kuelekea uchaguzi Mkuu.

Kumbe muoga eeh safi hiyo
 
Usitishwe wala usitishike,kila mwaka wa uchaguzi askari wanaokuwa depo moshi,ambao hawajamaliza mafunzo huwa wanapelekwa kwenye mikoa mikubwa kulinda amani baada ya uchaguzi wanarudishwa moshi depo kumalizia mafunzo
 
kwanza usiharibu kura yako kishabiki, piga kura endelea na shughuli zako, kuwa kama mbayuwayu, anayekwambia
linda kura. yeye yuko hotelini anaponda raha tu +viroba, alaf miguu uvunjwe wewe. akiri zako changanya na mbayuwayu then, piga kura then sepa.
 
Piga kura halafu zagaa zagaa mita 200 uone cha moto na maji ya kujikuna weee...UKAWA..wera wera......chezea dola weye..afadhali chezea shiling
 
Ili kura yako isiibiwe piga kura harafu mpelekee lowasa mwenyewe Nyumbani kwake hapo utakua umefanya La maana
 
Tutazingatia sheria sio hadithi za watawala!
 
Wakuu,

Asubuhi majira ya saa mbili nilienda hadi Posta Mpya kufanya shughuli zangu za kila siku, lakini nilipokuwa njiani kuelekea huko nilikutana na magari ya kawaida ya Polisi yakiwa yamejaza Askari, kuna wanaotoka Mjini kuelekea Morocco na kuna mengine yanaelekea Posta.

Nimepata dharura nimepitia barabara hii hii ya Bagamoyo kuelekea Tegeta, ila kwa muda huu ninaona Land Rover za Polisi zimeongezeka mno yakiwa yamejaza Askari, pia kuna gari moja linalofanyasafari kati ya Posta na Tegeta naona limejaza Askari ambao wengine wamekosa hata sehemu za kukaa wamesimama.

Hii inamaanisha kwamba majeshi yetu yamekwisha jiandaa na uchaguzi, ila hawa Polisi wengi ninaowaona huku itakuwa ndio wametoka CCP Moshi...kwa vyovyote vile watakuwa hawajamaliza mafunzo, chonde chonde ninyi maaskari ambao hamjamaliza mafunzo mtakapoanza kusimamia uchaguzi huu...msiwaige wale wengine ambao wakipewa amri wanatekeleza kwa kupiga binadamu wenzao bila kujali kuwa hata wao wakirudi uraiani (baada ya kustaafu) watakutana na mabomu.

Kueni watii kwa mujibu wa sheria na sivinginevyo, nawatakia majukumu mema kuelekea uchaguzi Mkuu.

Ogopa sana askar anayetoka depo, huwa damu zinachemka balaa, na wako fit si kitoto, wana hasira za shurba walizozipata na mara nying wanapoingia mtaani huwa hasira zao zinaishia kwa wananchi,
 
Back
Top Bottom