Barabara za Tabata kama njia ya Panya.

Barabara za Tabata kama njia ya Panya.

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Sijui nani alitengeneza Barabara za Tabata. Na sijui kwa nini serikali haijiongezi kua watu Tabata wameongezeka, hii barabara ya miaka ya 70 ipanuliwe watengeneze barabara nyingine.

Yaani barabara nyembembe kama njia ya panya. Alafu ina kona kona nyingi balaa, hua nashindwa kuelewa, hivi barabara ilifuata watu au watu walifuata Barabara? Maana inaonekana kama ilikua inakwepa nyumba za watu.
 
Sijui nani alitengeneza Barabara za Tabata. Na sijui kwa nini serikali haijiongezi kua watu Tabata wameongezeka, hii barabara ya miaka ya 70 ipanuliwe watengeneze barabara nyingine.

Yaani barabara nyembembe kama njia ya panya. Alafu ina kona kona nyingi balaa, hua nashindwa kuelewa, hivi barabara ilifuata watu au watu walifuata Barabara? Maana inaonekana kama ilikua inakwepa nyumba za watu.
Nadhani unamaanisha barabara ya kutoka mbezi mwisho kupitia kinyerezi kwenda majumba 6 mkuu ungedadavua kdg
 
Nadhani unamaanisha barabara ya kutoka mbezi mwisho kupitia kinyerezi kwenda majumba 6 mkuu ungedadavua kdg
Haiwezi kua hiyo, hiyo sio ya Tabata....ni Kinyerezi - Malamba mawili - Mbezi.
 
Tabata segerea mpaka dampo kule relini,road ya ajabu kona kona nyingi utafkiri inakwepa makazi
 
Ni kweli kabisa hii barabara kwasasa inatakiwa iwe kubwa kama ya Mandela.
Kwasababu mji unakuwa kwa kasi sana. Inyoshwe na kuwa high way

Halafu ile ya Mbezi-Kinyerezi iboreshwe iwe inaenda Pugu. Yaani iwe Mbezi-Pugu au Chanika kabisa kupitia Kinyerezi. Lijengwe daraja kwenye mto msimbazi kule Pugu(Bangulo)

Wakifanya hivi itasaidia kuondoa foleni kwenye barabara ya Nyerere kule majumba sita.

Hata ile ya Nyerere kule G/mboto ipanuliwe iwe high way hadi Chanika.
 
Watakao vunjiwa nyumba zao za kuishi na biashara zao wavumilie ndo mnachohitaji wananchi. Mchakato ukianza mtalalamika serikali haikufuata utaratibu, wa tz tunashida mno


Tumewasikia ila malalamiko ya kulipwa fidia ndo hatutaki
 
Sijui nani alitengeneza Barabara za Tabata. Na sijui kwa nini serikali haijiongezi kua watu Tabata wameongezeka, hii barabara ya miaka ya 70 ipanuliwe watengeneze barabara nyingine.

Yaani barabara nyembembe kama njia ya panya. Alafu ina kona kona nyingi balaa, hua nashindwa kuelewa, hivi barabara ilifuata watu au watu walifuata Barabara? Maana inaonekana kama ilikua inakwepa nyumba za watu.
Kwahio unataka waje wabomoe nyumba zenu ili barabara itanuliwe au? Umesahau kilichotokea Kimara?
 
Kwahio unataka waje wabomoe nyumba zenu ili barabara itanuliwe au? Umesahau kilichotokea Kimara?
1. Siishi Tabata.
2. Kama sheria imevunjwa lazima waliovunja walipe gharama za uvunjaji wa hyo sheria bila kuoneana aibu.
3. Serikali ilikua wapi wakati watu wanavamia hifadhi ya barabara kama uvunjaji utaonekana hauna fidia.
 
1. Siishi Tabata.
2. Kama sheria imevunjwa lazima waliovunja walipe gharama za uvunjaji wa hyo sheria bila kuoneana aibu.
3. Serikali ilikua wapi wakati watu wanavamia hifadhi ya barabara kama uvunjaji utaonekana hauna fidia.
1-imetosha kujua kwanini unaongea hivyo.
 
Back
Top Bottom