Barabara ya kifo - wajua iko wapi hii?

Barabara ya kifo - wajua iko wapi hii?

Maranzana

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Posts
192
Reaction score
97
p010jngg.jpg
 
ingekuwa bongo na huu udereva wetu wa kuungaunga tungeisha...
 
Kama barabara ya Lushoto/karibu na junction ya barabara ya Soni/Bumbuli
 
ingekuwa bongo na huu udereva wetu wa kuungaunga tungeisha...
Mmmh, kwani ile miaka ya sitini sabini barabara zetu zilikuwaje? Kitonga watu walikuwa wanapitaje, senkenge walikuwa wanapitaje? Au Lukumbulu au kule Ludewa ilikuwaje. hizi ni barabara za kawaida kabisa ambazo tumeshakuwa nazo hapa bongo for sometimes. Na si ajabu kwamba hata hii ipo bongo. though kwa mjibu wa FOF barabara hii ipo Bangladeshi if not Bolivia.
 
Kama barabara ya kutoka Asmara kwenda Massawa kule Eritrea.
 
Kama barabara ya Lushoto/karibu na junction ya barabara ya Soni/Bumbuli

Dah!!!Mkuu umenikumbusha mbali kidogo nilishawahi kupita kwenye hiyo barabara nilikuwa nina project fulani maeneo hayo.
Ni kweli ukiangalia kule chini wakati unapinda vikona hatari unaweza kuweweseka kidogo,zinafanana sana na za kwenye hiyo picha.
 
Dont judge me wrong...ila me napenda safari zenye barabara kama izi....
 
Hii barababa inafanana na ambazo niliziona wilaya ya ileje,
 
Mmmh, kwani ile miaka ya sitini sabini barabara zetu zilikuwaje? Kitonga watu walikuwa wanapitaje, senkenge walikuwa wanapitaje? Au Lukumbulu au kule Ludewa ilikuwaje. hizi ni barabara za kawaida kabisa ambazo tumeshakuwa nazo hapa bongo for sometimes. Na si ajabu kwamba hata hii ipo bongo. though kwa mjibu wa FOF barabara hii ipo Bangladeshi if not Bolivia.

Kweli mdau hiyo barabara mbona hata huku zipo, kwani hapo ina tofauti gani na Kitonga unapofika katikati, sema ile lami imefanya kidogo ionekane kawaida, kuna vigongo vingine on the way to Makete huku umezunguukwa na ukungu mzito.
 
barabara ya kwenda mbulu kupitia mbuyu wa mjerumani ni km 30 kupanda mlima.IMG_1288.jpg
 
KWENYE MAENEO KM HAYA HUWEZI KUSIKIA HABARIZA AJALI KWA SABABU KILA dereva YUKO MAKINI SANA
 
Hii pia waweza kuiona ukipita njia ya mkato.kutoka chimala kwenda matamba(uwanji).ni mojawapo ya barabara mbaya sana,hapa nchini Tanzania.
 
Back
Top Bottom