Barabara ya Dar Mtwara miyeyusho! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Dar Mtwara miyeyusho!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 3, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii barabara ya Dar lindi mtwara kuna kipande cha kilomita 60 ni kibovu. Imepita sasa takribani miaka 3 toka awekwe mkandarasi wa kutengeneza hicho kipande. cha kshangaza mpaka sasa hiki kipande kidogo hakijaisha na kwa sasa ukipita pale huoni hata road works zinazoendelea. hivi hii wizara ya magufuli mbona inatuyeyusha sisi wakazi wa lindi na mtwara? kipande ni kibaya mno mpaka gari likifika pale basi resha inapanda.
    ingekuwa wakati wa jamaa yetu nkapa naamni kipande hiki kingkuwa kimeshakamilishwa!!!
    hivi huyu jk anafikiria nini?? anataka ss watu wa ntwara na lindi tumfikilieje?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,568
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Si umeshasikia wakandarasi wa ujenzi wanaidai gov bil.745? Sasa hapo ni akili ya kawaida tu gov haina hela ndio maana unaona hamna dalili za ujenzi
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kumbe kazi ipo km ndo ivo
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    wajemeni, kawaolea dada yenu bado mnataka kila kitu apeleke huko, mweeee! Hata kama limbwata nadhani inatosha
     
Loading...