Emma.
JF-Expert Member
- Jun 25, 2012
- 19,932
- 5,570
Endelea kumsifia mdhaifu mwenzako..Reli imekufa toka alipokuwepo huyo bwana wenu Mkapa sio kwa Jk tu na Jk ndio kajitahidi kwenye miundombinu hiyo kuliko rais yeyoyte Tz.
Endelea kumsifia mdhaifu mwenzako..Reli imekufa toka alipokuwepo huyo bwana wenu Mkapa sio kwa Jk tu na Jk ndio kajitahidi kwenye miundombinu hiyo kuliko rais yeyoyte Tz.
nimecheka sana JF ni burudani toshaHili ndio tatizo la kuongozwa na chama cha mabusha
Ndugu yangu weeee!! We tunza kumbukumbu kipande cha gazeti lenye hii habari....wajukuu zako watakuja kuisoma wajue kuwa iliwahi kutabiriwa na mtu aliyekuwa anaitwa magufuli!!
Reli imekufa toka alipokuwepo huyo bwana wenu Mkapa sio kwa Jk tu na Jk ndio kajitahidi kwenye miundombinu hiyo kuliko rais yeyoyte Tz.