Bar hazijai kwa nini

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,475
Points
2,000

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,475 2,000
Aiseeeee Bar ni shida hamna kabisa watu nawaonea huruma waliowekeza kwenye biashara za vinywaji atleast wale wanaouza vyakula wapo kidogo vizuri ila sio vinywaji Bar hazina hazina hazina kabisa watu
 

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
2,049
Points
2,000

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
2,049 2,000
Mimi nadhani utakuwa ni MTU wa dar maana ni mji ulioathirika kupita yote kwenye awamu hii maana huko watu walizoea kuishi kiujanjaujanja...

Pia yakupasa utambue kuwa biashara hizo hutegemea wazinifu kwa kiasi kikubwa hivyo,mwezi huu mtukufu huleta shida daima

HALAFU MUWE MNAWAULIZA WAJUZI KWANZA MAANA WATANZANIA MNAPENDA KUCHORA KILA KITU KITOKEACHO KATIKA AWAMU HII KAMA NI KIPYA......
 

bbc

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
3,709
Points
2,000

bbc

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
3,709 2,000
Hela za nje ya mshahara za kuendea bar na shughuli nyingine zimetoweka baada ya kuingia JPM
 

Forum statistics

Threads 1,381,733
Members 526,184
Posts 33,810,292
Top